Làm sao có điểm thưởng LalaPOINT, đổi quà như thế nào?

chethanhnguyen

Tài xế mới
CÁCH TRA CỨU VÀ SỬ DỤNG CÁC ƯU ĐÃI TỪ LALAMOVE
Gần đây, các anh em đọc khá nhiều các bài đăng về ưu đãi của cánh tài xế từ Lalamove mà chưa thấy đâu. Bài này mình xin phép hướng dẫn anh em cách xem mình có những ưu đãi gì và làm sao để dùng nhé.

w3jgjxTvr9tR8yeiFNJ5uUjLG06Pk7cj_MDfUY5QWYEj0Y9ldWYajIaVKCCjh-giwl_Z38iBA00z8C8e0WpRWh4KOSvdVh8hk4gDPJQpaTNQcVBJEd34p-wOASqwUL1XjFB1LPwt
  1. Làm sao biết ưu đãi ở đâu? Mình có được nhận không?

Để anh em dễ dàng cập nhật được những thông tin các chương trình ưu đãi hiện có, tránh bỏ qua những ưu đãi xịn đang diễn ra cả nhà TRA CỨU ƯU ĐÃI - chỉ với những cái chạm đơn giản sau đây nhé:
? BƯỚC 1: Xem Mục TIN TỨC
Vào mục CÀI ĐẶT trên ứng dụng => bấm vào mục TIN TỨC => "TRA CỨU LALAPOINT, THÔNG TIN THUẾ & ƯU ĐÃI".
? BƯỚC 2: Chọn HCM hay HN
Bấm “TRA CỨU TẠI ĐÂY” => Chọn khu vực "Thành phố Hồ Chí Minh/Hà Nội" => Tiếp vào mục "TRA CỨU ƯU ĐÃI".
? BƯỚC 3: Tìm SĐT của mình
Nhập SĐT của mình và tra cứu xem mình có bao nhiêu điểm để được đổi quà.
? BƯỚC 4: Tận hưởng quà tặng
  • "Ưu đãi dịch vụ xe máy & Ưu đãi tiện ích khác và Mã ưu đãi" sẽ hiển thị tại kết quả tìm kiếm. Nhấn vào các đường link để theo dõi các chương trình ưu đãi đang được áp dụng với các thông tin về: Tên chương trình, thời gian áp dụng, địa điểm áp dụng, cách thức nhận ưu đãi...
  • Phần "Mã ưu đãi": sẽ áp dụng đối với những thương hiệu bắt buộc phải sử dụng mã và sẽ được thông báo trong các chương trình ưu đãi của Lalamove.
A2WVUOXo961pL6WtQVLh8DjZl7iW-lTGScVF-gBnUXZDwj6Dk-kHlkrGhVWOc8xXz7GYm2vKBcsOoTqzBWwPrRsgeSAt-xd51UBYOfJbo-G17Rs4vMiI3Uoj6hZBbsWzvJHGbpIZ

sITmtIeUqMWO5WyNWq4dLdVf1z2sKJGOpxajTQJollmxjX8qNqq6GpVLkxep65TXhA9sYfXkwzy1pUanqrE_mBM9dPufz72hZ92HySwM7k-wPY7GtPsDtJtiolTqZ5Ts8KI6Y6dm
  1. Mang sắc cam là có quà tình cảm

Chỉ cần khoác lên mình chiếc áo khoác của gia đình Lalamove là mình được sử dụng các ưu đãi từ uống ly cà phê đến sửa con xe chiến luôn nha.
zJBb8rZ1-EFOA774xH3sTsJXcJJFo7RaAojB_gtBvzVYrMAW67tY8d7EhJ6rqj-DIbz6CwMc8TwikXIquGBkr9qijRnzMWSoIlJCnyakQr101gudfBTbByPGw0hrxvdGPdWExq-1

Anh em thử tra cứu rồi lập hội sử dụng các ưu đãi xịn từ Lalamove nhé. Kiếm được ưu đãi gì ngon mọi người bình luận chia sẻ với nhau ở dưới nha!!!