Bike Khóa tài khoản go việt

Belvedere

Tài xế mới
Em mới chạy goviet đc 2 ngày tại tphcm, hôm nay vừa trả khách ở đh sư phạm thì nổ cuốc ở đg sài gòn và địa điểm đến là chợ An Đông,chở khách xong vừa có thông báo khóa tk 24h, nhưng e vẫn đăng nhập đc và vẫn để chế độ đang hoạt động, các sư huynh chỉ giáo dùm ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Có đứa bạn cũng bị thông báo khóa như bác nhưng vẫn chạy bình thường bác, sau đó vài tuần nhận cái thông báo nữa lúc đó thị bị khóa 14 ngày.
Nên hiện tại bác cứ chạy đi có thể nó lỗi hay nhầm gì á :d

Belvedere

Tài xế mới
Nhưng mà bị khóa có đăng nhập đc k bác hay vẫn đăng nhập bt rồi k cho khách book mình?

Trungle

Tài xế mới
Ngày 29 mình chạy 2 cuốc và mình bị khóa 14 ngày lịch sử đơn hàng bất thường đm hệ thống như shit

AlexLai

Tài xế Đồng
H nó ép doanh số roài, 30-60-180k, mốc cuối gần như là khó nếu đạt đc phải nỗ lực lắm và qt ko bị GO DIỆT lì

AlexLai

Tài xế Đồng
Uhm, nếu như bạn là mình từ lúc 19h đến 23h30 mới cuốc mới sẽ hiểu thế nào là lỗi hệ thống ????. H nó có nhiều tx thì sẽ tìm cách vắt chanh bỏ bỏ lo j thiếu tx, cho nên mình cũng tính đường lui rồi.

TrungTruong

Tài xế Đồng
Không biết có lỗi gì không chứ tui đứng cầu phú mỹ mà app nổ ngay bến ba đình quận 8 là thấy hết vui rồi

duyvuong

Tài xế Đồng
Sau khi kiểm tra thông tin trên hệ thống, với lý do vi phạm của anh là: Tự thực hiện chuyến ảo. Điều này vi phạm quyền lợi của GO-VIET cũng như các khách hàng của GO-VIET. Sau khi xem xét, chúng tôi quyết định sẽ không mở khóa tài khoản của anh trước thời hạn.

Tài khoản đối tác của anh đã bị tạm đình chỉ trong 2 tuần kể từ thời điểm lúc 12:56 ngày 17/10/2018. Tài khoản của anh sẽ được tự động mở lại sau 2 tuần tính từ thời điểm này.

Trân trọng,
Đội ngũ GO-VIET.

duyvuong

Tài xế Đồng
Khóa TK là sở thích Go_Viet , khóa để mọi ng biết làm ít thôi tốn tiền khuyến mãi của GO_VIET

Linhtrung

Tài xế mới
Cũng mới bị go việt khoá 14 ngày, gọi lên TĐ thì chỉ nghe đc câu “ chúng e ghi nhận, mong a ráng chờ phản hồi từ go viet. Nhu cc.