Jx1 Efunvn Mobile: Nên chơi Nga Mi Kiếm hay Chưởng?

minhanhtrantran

Tài xế mới
Juno Juno hơi tiếc cho 1 hệ phái hoài niệm. Game này cứ 5 độc , đường môn mà chơi. 5 độc trùm solo săn bos. Dm thì toàn diện hơn :)) đi

hoanhanh

Tài xế Đồng
Thật ra em đi cái nào cũng mạnh ai pk em á. Em pm nó đánh tao là tao cởi quần là nó bỏ chạy hết ?

ngoclinh

Tài xế Đồng
Ngọc Hoàng efun đang ưu ái CBR + TND mà, tui chơi nmc chụp nó chạy ra như đúng rồi ý =))) chán đéo thèm nói

ngoclinh

Tài xế Đồng
Kiếm tốc nhanh, chém có yếu tố đột tử.

myngoc

Tài xế mới
mấy bác nói sao chứ tui cầm cbr đây gặp nmk hay chưởng cũng ngã ngựa. Cấp 109 kb 42 . Máu 4k6

kunamoi

Tài xế mới
mạnh cái lol gì đc với bọn efun , nó thích hệ nào mạnh là hệ đó mạnh , chứ đéo có ngủ hành hay ngủ tỏi gì . cứ mỗi lần úp đát là sẽ có 1 hệ mạnh , riêng 5doc thì vô đối

myngoc

Tài xế mới
Cung dang luyên nmk đây .nmk mạnh nhưng lổi lg toạ độ đánh ko trúng mới làm mnk phế thôi .mây lúc mà đứng đúng toạ độ thì chỉ cần 2 kiếm thôi là về thanh liền

traingoan

Tài xế mới
Ngân Pham kiếm thì cầm Kim tdd20% stvl 35-40% xem ông chạy nỗi khg hay về mẹ nó thành :)) còn chương cầm thuỷ bsn 190 nhất đc cái tay đánh lại thì tui quỳ :))

ngoclinh

Tài xế Đồng
Nhiều người ý kiến thế mà bọn efun nó điếc hay nó câm ấy nhỉ :))
Game nó có ngũ hành. Hệ hoả vs mộc trùm là do build hệ Thuỷ, Kim quá yếu (tính về pk), chưa nói đến các hoạt động

myngoc

Tài xế mới
hỏi như quần què, tiền euro với tiền dolla tiền nào tiêu đc, chiêu nào cũng có điểm mạnh riêng quang trong có đồ pk xịn mà chơi cho mạnh ko

tieucuong

Tài xế mới
chuong pham nha mui nha .chuong phap ty le dam nhieu .con kiep pham thi duc diem chi mang thoi noi .chung duong nao cung co cai hai .tui y thich thoi

traingoan

Tài xế mới
Đánh chưởng đi chụp ng thôi cave thôi chứ diểmđaau mà dùng kiếm :))) len 13x trở lên ms tính đánh kiếm