Hương vị Bắp ở rạp chiếu phim nào ngon nhất?

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Đi xem phim thì ăn uống gì nào????Bắp rang bơ ? Nước ngọt? Vậy chỗ nào ngom? Theo đánh giá cá nhân về chuyện nhai bắp như em thì vậy.

3613

Bắp Lotte cinema: bắp thơm mùi bơ lắm ,vị ngon ngọt đều hơi nhạt tí so với mấy bạn ăn đậm vị tuy vậy nhưng lại giòn,đk cái ăn hông có ngán. Giá tầm 60k có cả nước. Điểm 9

Bắp Galaxy cinema: có mùi sữa vị truyền thống như tuổi thơ vậy và bắp lúc ngon, lúc thì dở và hơi nhạt chút nhé ,vị bắp trộn ko được đều. Lâu lâu ăn bị ỉu. Giá tầm 55k. Điểm 8

Bắp CGV: vị rất ngon nhưng ngon nhất chắc là vị phô mai best seller,còn bỏng thường bọc đường cũng khá kĩ nhìn vào thì thấy bóng của caramel khá nhiều. Giá 74k. Điểm 9.5 cho chất lượng. Vừa bước vào rạp là thơm banh chành

Bắp BHD: bình bình theo mình. Ko đặc sắc lắm nhưng BHD ở bitexco vị phô mai lại ngon cực nhen, mà mình lười qua rạp bên đó lắm,tuy gần nhà. Giá tầm 60k. Điểm 8 vì mình phải giảm cân nên ko ăn vị phô mai nên chủ quan điểm bị hạ xuống.

Bắp cinestar: bắp phô mai ngon cũng 9 điểm bà bắp rất là nhiều, ăn hoài ko hết. Còn 2 vị kia thì vị caramel cũng được thôi, đường ko bọc kĩ cho lắm và mùi ko thơm nhiều. Giá 55k.Điểm 8.5. Mà đươc cái là cái gì bên cine cũng rẻ và hay có khuyến mãi.

Có ai chọn tiêu chí mau vé như mình không? mình chọn rạp có bắp ngon thôi. Mọi người thì sao.??? Có khi đang ăn và xem bất chợt thấy kế bên mình là bản sao cũng đang nhồm nhoàm nhai bắp và nhìn mình với ánh mắt xoe tròn bạn sẽ làm gì?. Mình thì sẽ tán quẹo quai hàm nó, ai cho nó dám cả gan bắt chước mình ,vậy thôi, cho chừa.^^