GovietAd

Tài xế Đồng
Còn bạn ơi, nhưng đăng kí sớm chứ chỉ miễn phí khoảng 1 tuần nữa thôi. Có gì thắc mắc cứ gọi 0338546498 để được hỗ trợ đăng kí nhanh bạn ạ.

NguyenDuyHung

Tài xế mới
Em mới mất bóp, em có giấy hẹn cavet và bằng lái. Có cả giấy cớ mất có xác nhận của Phường. Em có đăng kí được không ạ

GovietAd

Tài xế Đồng
Với các giấy tờ chứng minh thư, bằng lái và đăng ký xe chỉ chấp nhận bản gốc bạn ạ.

trungtruc

Tài xế mới
em có bằng lái nhưng bị mất 30 ngày nữa mới lấy vậy e có đăng ký chạy GO-VIET dc kg vậy a

GovietAd

Tài xế Đồng
Bạn đăng ký ở Hà Nội hay Hồ Chí Minh? Bạn có ảnh chụp bằng lái cả 2 mặt trước sau ko?

Duypea

Tài xế Đồng
Họ hẹn em lấy thẻ ngân hàng mac em trễ hẹn 2.3 tuần do em về quê thì giờ có lấy được không ạ

khacdau

Tài xế mới
cho mình hỏi là có phân biệt xe gì không nhỉ, tại theo cavet xe thì đã lâu đời nhưng do mình sửa lại. không biết có đăng ký được không

GovietAd

Tài xế Đồng
Yêu cầu xe từ 75cc trở lên bạn nhé. Nếu xe đăng ký trước 2008 bạn vui lòng chụp rõ ảnh xe trước khi lên đăng ký để nhân viên đăng ký kiểm tra là được. Nhìn chung nếu xe bạn còn chạy tốt thì Go Việt cho phép đăng ký thôi bạn ạ.
Bạn vui lòng cho mình biết bạn đăng ký ở Hà Nội hay Hồ Chí Minh để mình hỗ trợ nhé. Thân!

DNcouples

Tài xế mới
Ad cho hỏi bữa mình đọc lướt ở đâu đó thấy thông tin Goviet ko nhận giấy hạnh kiểm nữa mà bắt buộc có lý lịch tư pháp, và CHẤP NHẬN GIẤY HẸN lấy lý lịch tư pháp đối với người mới đăng kí đúng ko ạ.

GovietAd

Tài xế Đồng
Chấp nhận giấy hẹn lấy lý lịch tư pháp bạn nhé. Giấy hạnh kiểm vẫn đăng ký được nhưng chỉ có thời hạn tạm thời 1 tháng trên hệ thống bạn ạ, sau đấy bạn vẫn cần bổ sung lý lịch tư pháp.
Bạn vui lòng cho mình biết bạn đăng ký ở Hà Nội hay Hồ Chí Minh để mình hỗ trợ nhé. Thân!

CaoDuy

Tài xế mới
Cho em hỏi sinh viên cần giấy xác nhận hạnh kiểm và lý lịch tư pháp không nhỉ

GovietAd

Tài xế Đồng
Có cần bạn nhé, nhưng chỉ cần 1 trong 2 giấy tờ bạn nêu trên là có thể đăng ký được rồi.

Nguyen1nguyen

Tài xế mới
Mình có sơ yếu lí lịch có xác nhận có phường có đăng kí dc không? Các giấy tờ khác thì đầy đủ, thiếu xác nhận hạnh kiểm! Và hiện tại hôm nay là ngày 21/12/2018 go việt đã có go drive trên ios chưa? Vì mình dùng dt iphone ? Cảm ơn adm

GovietAd

Tài xế Đồng
1. Nếu anh đăng ký ở Hà Nội thì chấp nhận sơ yếu lý lịch làm trong vòng 6 tháng, còn anh đăng ký ở HCM thì bắt buộc phải là xác nhận hạnh kiểm hoặc lý lịch tư pháp.
2. Go Việt hiện chưa có ứng dụng cho tài xê trên hệ điều hành IOS anh nhé.

thietbithangphat

Tài xế mới
Admin ơi cho e hỏi, bạn Em muốn đăng ký Go - Viet, bạn em bị mất chứng minh chỉ còn chứng minh Photo, giấy hạnh kiểm thì phải về tận phú thọ làm mà bạn em đang sinh sống ở TP HCM, vậy có cách nào để đăng ký chạy Go - Viet k vậy ạ?

triduc

Tài xế mới
cho em hỏi.bây giờ đăng ký chạy go viet làm giấy lý lich tư pháp tai văn phòng go viet phải không.

GovietAd

Tài xế Đồng
Bạn đăng ký ở Hà Nội hay Hồ Chí Minh ạ? Bạn vui lòng gọi 0888.454.969 để được hướng dẫn cụ thể nhé.

Minhhieu

Tài xế mới
Cho e hỏi bị đình chỉ 14 ngày có cách nào để e chạy lại sớm hơn k. 0924654753

Kaloss

Support
Moderator
Địa chỉ mới của văn phòng Go viet Hà Nội là tòa nhà richy 35 Mạc Thái Tổ nha các bác, địa chỉ tại Vương Thừa Vũ đã không còn làm việc nữa nha.

Kaloss

Support
Moderator
bạn có thể đến văn phòng go Viet và mua bảo hiểm tại văn phòng Hà Nội

Nguyenphong

Tài xế mới
Đăng ký xong thì bao lâu mình mới chạy được, mình chạy ngay luôn đc không..??

GovietAd

Tài xế Đồng
Anh hoàn tất thủ tục đăng ký vào buổi sáng thì kích hoạt tài khoản trong ngày. Còn anh hoàn tất vào buổi chiều thì sáng ngày mai là kích hoạt tài khoản anh nhé.
Nếu anh muốn nhanh hơn có thể lựa chọn kênh đăng ký tài khoản online ạ.

GovietAd

Tài xế Đồng
Chương trình miễn phí đồng phục cho đối tác đăng ký mới kết thúc rồi anh ạ.

TinDang

Tài xế mới
Cho e hỏi xe e giấy tờ vậy thế chấp bên ngân hàng..nhưng có bản sao công chứng và có mọc ngân hàng Kiên Long có đăng kí đc ko a

GovietAd

Tài xế Đồng
Nếu là xe trả góp thì bản sao công chứng có đóng dấu của ngân hàng sẽ được chấp nhận anh nhé.

duongkta

Tài xế Đồng
Passport chắc chắn là luôn luôn thay thế CMTND được trong mọi trường hợp nhé bạn.
Mình mới đăng ký đối tác Go Việt Hà Nội, văn phòng HN rất đẹp.

Trinhhuuloi

Tài xế mới
Cho em hỏi bây giờ em muốn đăng kí chạy có đóng phí tiền gì không còn giấy tờ xác nhận hạnh kiểm bổ sung sau được không ạ

Thanngochung

Tài xế Đồng
Chỉ đóng phí mua 2 nón và 1 áo khoác tri giá là 190 vnd
Nếu bạn thích và nhìu vnd co thể mua gói combo 320 vnd them 2ao thun va 1 áo mưa.
Khi đăng ký bạn ko có LLTP thì phải có giấy xác nhận hạnh kiểm
LLTP bạn bổ xung sau 1tháng vì xác nhân hạnh kiểm chỉ dc 1tháng thoi ah.

duongkta

Tài xế Đồng
Sơ yếu lý lịch hoặc Xác nhận nhân thân thời hạn được dùng là 3 tháng nhé, mình mới đăng ký.
Nhưng bạn ko nên chạy Go Việt vì mình chạy 4 ngày mà bị nó khoá tài khoản 2 lần dù mình hoàn toàn trung thực không vi phạm gì cả.
Hãy chọn Grabbike thì hơn.

GovietAd

Tài xế Đồng
Chỉ cần xe đầy đủ các bộ phận là được anh nhé. Nếu xe đăng ký từ năm 2008 trở về trước anh vui lòng chụp ảnh xe (1 ảnh ngang xe và 1 ảnh phía sau rõ biển số) là được anh ạ.

Dotuananh

Tài xế mới
Ad cho e hỏi bên mình bây giờ nếu đki thì có làm giùm lltp phải hk ạ