Chuong

Tài xế mới
Em ở thủ đức đăng ký làm đối tác xe 2 bánh go vieetk được ko ạ

Hoàng Khang

Tài xế mới
sao mình đăng ký online mà vẫn chưa nhân được tin nhắn vậy ta? vậy phải đến nộp hồ sơ trực tiếp tại văn phòng ạ? bất cứ thời gian nào cũng dc hay sao?

đặng tấn khôi

Tài xế mới
Hiện cập nhật là từ ngày 13/08 trở đi vẫn miễn phí đồng phục cho đến khi có thông báo nha anh em, diễn đàn sẽ cập nhật bài viết nếu hết miễn phí đồng phục nên ae cứ đi đăng ký.
Lưu ý t2 - t6 đăng ký mới còn t7 go-viet ko đăng ký mới cho tài xế đâu nha.
Chào Anh.mai ngày 7/9/2018 e đi đk thì còn miễn phí đồng phục không ạ

lê minh tâm

Tài xế mới
mình làm văn phòng có đăng ký được không ạ có phải làm đủ 8 tiếng ngày ko các hồ sơ có cần photo công chứng ko hay chỉ đem bảng gốc thôi ạ và thứ 7 ở trụ sở Tp HCM có cho đăng ký ko ạ

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
mình làm văn phòng có đăng ký được không ạ có phải làm đủ 8 tiếng ngày ko các hồ sơ có cần photo công chứng ko hay chỉ đem bảng gốc thôi ạ và thứ 7 ở trụ sở Tp HCM có cho đăng ký ko ạ
Đăng ký được hết nha a, đky xong tuần chạy 1 cuốc cũng được :).
Đem bản gốc lên thôi không cần photo gì cả nha a.
Anh đky theo hướng dẫn mới nhất này nhé.
Cập nhật thông tin đăng ký GO-VIET từ ngày 14/08/2018

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
XNHK thì nộp có hạn 2 tháng, sau 2 tháng cũng phải bổ sung lltp nên sẵn làm lttp luôn 1 thể bác, vì giấy này nộp vào vô thời hạn :)

Thgthnvn

Tài xế mới
Giờ em muốn đi đăng ký mà chưa có lý lịch tư pháp thì phải đợi làm xong mới được đăng ký à mọi người ? đọc cách làm thì mất hơn 15 ngày,lâu quá

Locstg

Tài xế mới
Cùng câu hỏi với bạn này. Có người thì nói nếu ko có lltp thì bổ sung sau 2 tháng, có người thì nói phải đem lltp lên đăng ký luôn mới được. Mình chưa có thời gian để lên đăng ký nên chưa rõ để chuẩn bị hồ sơ.

gentlemagic

Tài xế mới
mới đăng ký chưa được phát áo nón gì, chưa gì keo kiệt rồi, ít nhất phát hay bán 1 nón bảo hiểm cho người ta về chạy, méo cần mấy cái khác, 1 nón bảo hiểm cho khách nhận dạng là chạy được rồi. Đm chắc qua giai đoạn PR rồi giờ bắt đầu giở quẻ

Sửa lần cuối:

AnhDungVi37

Tài xế mới
Mình hiện tại đang học trường an ninh của công an. Mình muốn đăng kí làm tài xế của go viet được k ạ? Và nếu được thì cần những giấy tờ gì

TruongAn

Tài xế mới
Ad ơi cho mình hỏi
Xe mình là xe dream kiểng k gắn bửng trắng có đăng kí được không

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
GO-VIET ko kiểm tra xe nên chỉ cần có giấy tờ xe là được rồi bạn :)

tranminhthao

Tài xế mới
Ad ơi muốn muốn dk lm tài xế mà e fai lm ntn đây ạ e dk trên web mấy lần mà đợi vài k thấy fản hồi

Hiếu Nguyễn

Support
Moderator
Từ ngày 19/09/2018 không cần yêu cầu đăng ký online. Bạn lên thẳng trụ sở Goviet mang theo giấy tờ gốc đi để đăng ký.