Vudoan

Tài xế Đồng
Bh giảm thưởng r.. Còn có 21k 1 chuyến.. Trong khi GPS thì lõm.. Dưới 8km đâu ra trog khi đón khách thì xa, chở khách đến điểm đến nhìn bản đồ toàn 10km :))
Thưởng vẫn vậy mà bạn, chỉ có tăng hạn mức số cuốc để đạt mức thưởng lên chút thôi. Có giảm là giảm giảm tiền hỗ trợ cuốc dưới 8 km thôi

TRẦN VĂN LỢI

Tài xế mới
Cho mình hỏi có hỗ trợ ở thành phố tây ninh không.hoặc là đăng ký ở tp.hcm về tây ninh chạy được không?????

Ti phạm

Tài xế mới
Em muốn đki go mà giấy xn hạnh kiểm của em làm ở quê thì có đc kh ạ ?

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Em muốn đki go mà giấy xn hạnh kiểm của em làm ở quê thì có đc kh ạ ?
Giấy xác nhận hk phải làm ở nơi đăng ký thường trú thường họ mới cho làm, nó giống sơ yếu lí lịch vậy bạn thế nên bạn làm ở đâu nó cho làm là được :)

NTanLoc

Tài xế mới
E nhận được tin nhắn đến đk ngày hôm qua,mà 2 bữa nay đi học cả ngày k biết mai lên đk dc k hay phải điền thông tin r chờ lại từ đầu v mn

Vân thiên

Tài xế mới
Cho mình hỏi là ngoài tuyển dụng tài xế thì bên mình có tuyển dụng các vị trí khác không ạ? Như phòng kinh doanh, phòng kế hoạch hay phòng nhân sự....

toàn đặng

Tài xế mới
làm thẻ ngân hàng ở chỗ khác có đc miễn phí ko hay là phải đk tại trụ sợ mới đc miễn phí vậy ad

Chí Phương

Tài xế mới
Đăng ký trên web từ thứ 2 mà đến nay vẫn chưa có lịch hện lên đăng ký tại công ty??? Có phải bên go viet hết tuyển tài xế r phải ko???

Đinh gia vinh

Tài xế mới
Thông báo mới nhất:
  • Lưu ý: Các đối tác đăng ký mới sau thời gian ngày 10/08/2018, sẽ được miễn phí chiết khấu (phí GO-VIET) đến ngày 01/11/2018
Sao mình đăng ký từ thứ hai tới thứ bảy sao chưa thấy kêu lên học. Người khác thì đky sau mà đi học trước là sao vậy go viet

Minh987

Tài xế mới
Mình co tn gọi lên cty vào ngày mai nhưng mình bận dời đến hôm sao dc ko ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Mình co tn gọi lên cty vào ngày mai nhưng mình bận dời đến hôm sao dc ko ạ
Không đi được thì phải đăng ký lại và đợi tin nhắn lại bác :cry:, tranh thủ lên chút dky bác ơi, nhiêu người đợi ko có tn lận :)

Cẩm Tú

Tài xế mới
Em đăng ký qua link nhưng chưa nhận được tin nhắn hẹn giờ đến làm thủ tục, em phải làm sao ạ?