Hướng dẫn liên kết thẻ Sacombank với NowPartner để rút tiền

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Như anh em đã biết thì khi chạy giao đồ ăn cho Now thì phần tiền khách hàng sử dụng mã khuyến mãi, giảm giá now sẽ vào phần Ví tiền của anh em trên ứng dụng NowPartner và anh em có thể rút tiền về bất cứ khi nào chỉ cần liên kết với tài khoản ngân hàng.
Ở đây khi đi đăng ký now thì anh em cũng đã biết là hãng này chỉ thanh tóan qua thẻ Sacombank vậy nên nếu anh em đã làm thẻ và chưa liên kết thẻ vào ví tài khoản NowPartner thì xem qua bài viết hướng dẫn bên dưới đây nhé.

Đầu tiên anh em mở ứng dụng NowPartner lên rồi truy cập vào mục Ví Tiền để có thể tiến hành liên kết nhé.Lúc này nếu tài khoản của anh em chưa liên kết với ngân hàng thì sẽ thấy dòng Bạn chưa liên kết thẻ, anh em bấm vào để để tiến hành liên kết nhé.

4111

Bước tiếp theo anh em sẽ nhập thông tin thẻ Sacombank của mình vào gồm:
  • Họ và tên
  • Số CMND
  • Số in trên thẻ
Bạn nhập thông tin như hình ảnh ở trên nhé và nhớ chỉ nhập thông tin thẻ Sacombank còn các ngân hàng khác now chưa liên kết nên không được.Và thứ 2 nữa là thẻ Sacombank của bạn phải đăng ký dịch vụ Internet Banking thì mới nhận được mã Xác thực OTP, vậy nên nếu anh em chưa đăng ký dịch vụ này thì không liên kết được, anh em phải ra ngân hàng đăng ký.

Sau khi nhập xong thông tin thẻ bạn bấm Tiếp tục, lúc này sẽ có một mã OTP gửi về tin nhắn điện thoại của bạn, bạn nhập mã xác thực đó vào màn hình trên ứng dụng NowPartner.
Nếu đúng mã xác thực bạn sẽ liên kết thành công tài khoản của mình với ứng dụng NowPartner rồi đó.

4112

Bây giờ ở mục Ví tiền bạn sẽ thấy phần thẻ Sacombank hiển thị ở mục Liên kết thẻ như vậy là hoàn thành.Bạn có thể tiến hành rút tiền về tài khoản ngân hàng của mình trên NowPartner hoặc nạp tiền vào NowPartner được rồi đó.

Chúc anh em thành công, nếu có thắc mắc hay chia sẽ gì anh em để lại bình luận hoặc tạo bài viết mới trên diễn đàn nhé.

Sửa lần cuối:

heoquayqb

Tài xế Đồng
Ad cho mình hỏi là mình mới tạo tài khoản sacombank, nhưng chỉ có số tài khoản chưa có số thẻ ATM, vậy có liên kết được với Now ko vậy @hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Qúa trình liên kết phải nhập số thẻ rồi bác, bác đợi lấy thẻ rồi nhập vào tiền trong app ko liên kết thẻ sẽ còn đó mà :*

heoquayqb

Tài xế Đồng
Tại vì mai mình lên văn phòng nhận việc rồi, mà nhân viên bảo nộp sẵn 1tr trong thẻ để đóng kí quỹ, giờ liên kết chưa được liệu có cách nào khác ko ad

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Bác đăng ký thành phố nào mà ký quỹ thế nhỉ, thì kí quỹ băng tiền mặt trước cũng được bác.

heoquayqb

Tài xế Đồng
Mình dk ở đà nẵng á ad, bữa lên phỏng vấn a nhân viên báo nộp 1tr trong thẻ đóng ký quỹ + 600k tiền mặt đồng phục

heoquayqb

Tài xế Đồng
Tiền ký quỹ nếu liên kết thẻ tự nộp trong app không được thì mình chuyển qua stk của now nhờ kế toán nạp dùm được ko ad nhỉ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Nạp tiền mặt vẫn được đó bác, ở ĐN thì vẫn cần ký quỹ nên bác lên dky cầm theo tiền mặt ký đi ko sao đâu nếu ko thì họ gian hạn kí quỹ cho bác khi nào có thẻ thì ký quỹ sau cũng được, cái này ko qtrọng đâu bác :)

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Ok bác có gì làm 1 bài viết review đăng ký Now tại Đà Nẵng cho anh em biết với nhé, hiện nhiều ae đà nẵng qtâm lắm á...Admin @CHENG cũng là người Đà Nẵng :D

Trongnghia

Tài xế mới
Cho em hỏi làm tài khoản ngân hàng ở công ty now thì chừng nào mới có v ạ tại em làm tk 2 tuần r mà vẫn chưa thấy hồi âm

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Khi làm nó không đưa bác giấy hẹn địa chỉ tgian lấy hả, 2 tuần là có rồi mà

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Giay hẹn khi làm ở VP now nó đưa mà chắc bác ko để ý rồi, bây giờ gọi lên tổng đài Sacombank hỏi thẻ đang ở đâu tới lấy thử bác.

Doanhle

Tài xế mới
Tôi hiện lại rút quỷ mà chưa có liên kết thẻ sacombank, thì nên làm thế nào

thuhuyen99

Tài xế mới
hướng dẫn chi tiết hơn đc ko