Hướng dẫn đăng ký làm đối tác tài xế Go-Viet tại Hà Nội

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Hiện tại GO-VIET đã bắt đầu tuyển dụng tài xế tại Hà Nội nên ngay bây giờ anh em nào muốn lái xe với GO-VIET có thể tiến hành đăng ký thông tin trước để được gọi lên văn phòng làm thủ tục đăng ký và kích hoạt tài khoản.
Theo như dự kiến thì GO-VIET sẽ bắt đầu mở văn phòng hoạt động ngày 04/09 tại quận Thanh Xuân Hà Nội cụ thể TechBike sẽ cập nhật địa điểm cho anh em nhé.

go-viet-tuyen-dung-tai-ha-noi-jpg.1299

Ngây bây giờ mọi người chuẩn bị các giấy tờ đăng ký cần thiết để đến ngày hoạt động thì không bị muộn rút kinh nghiệm anh em ở Hồ Chí Minh đi sớm được miễn phí chiết khấu 6 tháng, đăng ký muộn chỉ còn có 3 tháng.

Hồ sơ đăng ký

Hồ sơ đăng ký dịch vụ GO-BIKE (hay GO-SEND) của GO-VIET cũng tương tự như Uber trước đây chứ không giống hồ sơ đăng
ký của GrabBike
cho lắm cụ thể như sau.
  • CMND hoặc thẻ căn cước công dân.
  • Bằng lái xe.
  • Giấy đăng ký xe.
  • Bảo hiểm xe máy.
  • Giấy xác nhận hạnh kiểm (2 tháng) hoặc lí lịch tư pháp (có thể bổ sung sau 2 tháng)
Anh em chạy 4 bánh thì tạm thời chưa đăng ký được và mình sẽ cập nhật thông tin liên tục trên diễn đàn nhé.

Điền thông tin đăng ký

Tiếp theo anh em điền thông tin đăng ký vào link bên dưới đây nhé, sau khi điền xong thông tin thì sẽ có người gọi hoặc nhắn tin lên văn phòng đăng ký.
Điền xong mọi người chứ đợi tin nhắn từ GO-VIET nhé và như mình nói dự kiễn là ngày 04/09 là anh em có thể đi đăng ký được rồi và TECHBIKE sẽ cập nhật liên tục cho anh em nên nhớ theo dõi nhé.

Long97

Tài xế mới
Giấy các nhận hạnh kiểm hoặc lý lịch tư pháp là gì ad