Hướng dẫn 2 cách nạp card (KNB) vào game Võ Lâm 1 Mobile

volamfan

Support
Moderator
Như vậy là tựa game Võ Lâm 1 trên Mobile chính thức ra mắt và để có KNB trong game này thì anh em có thể nạp tiền vào bằng 2 cách hướng dẫn sau đây.

Cách 1.Nạp bằng thẻ cào

Cách đầu tiên là anh em có thể dùng thẻ cào điện thoại để nạp trực tiếp vào game bằng như sau:
  • Bước 1 : Truy cập vào link : https://id.vl1.mobi
  • Bước 2: Đăng nhập tài khoản game và chọn vào Nạp thẻ

• Bước 3: Điền thông tin thẻ cào nạp, bạn có thể chọn mệnh giá từ 20.000đ trở lên để nạp nhé, chọn mệnh giá bao nhiêu thì nhập mã thẻ cào bấy nhiêu nhé.

Khi nạp xong bạn sẽ thấy thông tin nạp thẻ thành công xuất hiện lúc này đợi khoảng 20s sẽ thấy số xu cập nhật vào tài khoản của anh em như hình dưới đây.

Vậy là xong, đây là cách đơn giản nhất ngoài ra anh em có thể nạp trực tiếp trong game bằng cách thứ 2 sau đây.

Cách 2: Nạp Xu bằng hình thức In App Purchase (IAP)

Đầu tiên anh em vào trong game và bấm vào Kỳ Trân Các chọn mục Nạp KNB như sau:

Anh em chọn gói xu cần nạp theo nhu cầu nhé, xu sẽ đổi ra KNB theo như các gói ở dưới.

Lúc này game sẽ yêu cầu bạn thanh toán qua hình thức In App Purchase, có nghĩa là dùng tiền trong tài khoản Google Play hay App store của bạn thường mọi người phải add thẻ Visa vào để thanh toán, nếu thanh toán thành công anh em có thể đổi Xu ra KNB.

Theo mình cách 1 đơn giản và tiện nhất nên anh em cứ làm theo cách 1 cho dễ nhé, ai biết thanh toán bằng app thì có thể dùng cách 2.Chúc anh em thành công!

Sửa lần cuối: