Hồ sơ - giấy tờ đăng ký GrabBike năm 2021

niceboy86

Tài xế Đồng
Anh em lưu ý: "Grab đã xóa bỏ vụ Giấy Hạnh Kiểm do Công An Phường cấp rồi nha mọi người, anh em lưu ý, sáng giờ 9/3/2020 đi lòng vòng mất thời gian vì vụ này. Grap chỉ nhận giấy hẹn Lí Lịch Tư Pháp tờ số 1 của Sở Tư Pháp thôi, mà bên Sở Tư Pháp phải tới sớm đầu giờ mới bốc được số thứ tự nha mọi người."

sonhoang

Tài xế mới
Em muốn hỏi lag sinh viên thì có cần mang lý lịch tư pháp không ạ

Bichtuyen

Tài xế mới
Dạ cho em hỏi xí nha mọi người em bị mất cmnd còn hộ chiếu em dùng hộ chiếu đăng ký grap với làm lltp được k ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Trường hợp này phải gọi lên Grab hỏi rồi bác ơi: 028 7108 7108

XeOmMenly

Tài xế Đồng
Các bạn tư vấn hộ mình cái, mình cũng có đứa em đang là sinh viên muốn chạy grab thì hiện tại chỉ cần thẻ sinh viên thôi hay đã thay đổi bắt làm LLTP luôn rồi?

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Đăng ký bình thường nha bạn, cần bản photo công chứng có dấu mộc lên đky là đc

Ngochoa318

Tài xế mới
Xe bị nứt yếm có đăng ký được không mấy bạn ơi?

Minhhai87

Tài xế mới
Cho mình hỏi: đăng chạy grab online hay lên trực tiếp vp tại 215C Lý thường Kiệt đều đc phải khg? Vì đăng ký online thấy để mục giấy tờ khác mà khg biết là giấy tờ gì.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Bây giờ phải đăng ky online rồi đợi grab gọi điện thoại nhắn tin mời lên văn phòng mới đăng ký được bác ơi.

Dainguyen

Tài xế mới
Cho em hỏi là cái thẻ ngân hàng sao lại bắt buộc vậy ạ, mìh k thể sử dụng thẻ nào khác nữa hay sao vậy ạ

khanhlong123

Tài xế mới
mình cũng muốn làm thêm mà đi đăng ký thấy lâu và mệt quá nên ngại quá
anh chị có cách gì nhanh không chỉ em với cảm ơn

lamsungvietnam

Tài xế mới
Có bạn nào có bản Hợp đồng của Grab không? Em muốn đọc trước khi ký hợp đồng với họ? Hoặc có gì phải lưu ý không mọi người?