Hồ sơ đăng ký xe ôm GO-BIKE của GO-VIET

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Uhm mà đk làm đối tác phải có giấy hẹn nữa ah
Do mấy hôm nay đông quá nên lên sớm để ghi giấy hẹn, số lượng giấy có hạn trong ngày nên người nào được ghi giấy hẹn thì đăng ký còn vượt quá số lượng thì qua ngày mai.
Vài hôm nữa chắc ko cần giấy hẹn do chỉ mấy hôm nay tài xế lên đông quá nên quá tải v thôi a :)

Thái Châu

Tài xế mới
Đầm mưa chạy qua 360a bến Vân đồn
Hỏi bảo vệ đăng ký b vệ hỏi có giấy hẹn không. không có sáng mai lên làm như ai cũng rảnh chạy đi chạy về. Rồi sếp hàng,rồi chờ chắc hết ngày , thấy nản

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Đầm mưa chạy qua 360a bến Vân đồn
Hỏi bảo vệ đăng ký b vệ hỏi có giấy hẹn không. không có sáng mai lên làm như ai cũng rảnh chạy đi chạy về. Rồi sếp hàng,rồi chờ chắc hết ngày , thấy nản
Hiện tại sắp tới hạn qua 09/08 là ko được miễn phí chiết khấu nên anh em đi đông như kiến.
Mọi người lên sớm 7h lấy giấy hẹn rồi đợi chứ không là ko đi muộn không kịp làm.
Chắc vài hôm nữa là nó hết đông lúc đó đăng ký dễ dàng hơn :D

lê văn trung

Tài xế mới
anh ơi cho em hoi em bị mất bằng lái xe và có giấy hẹn ngày cấp lại thì có đăng ký dc ko ak

Thái Châu

Tài xế mới
Hôm nay ngày 10 có đông người đăng ký không a. buổi chiều đăng ký kịp không.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Hôm nay ngày 10 có đông người đăng ký không a. buổi chiều đăng ký kịp không.
Tình hình ngày 10 ko cho đăng ký mà ai lất giấy hẹn ngày 09/08 thì mới lên thôi anh...Qua thứ 2 lên đăng ký vẫn được miễn phí đồng phục và chiết khấu (không được 6 tháng).
Hiện chưa có thông báo về việc thu phí gì cả nên vẫn là đang miễn phí hết anh em :)

Thái Châu

Tài xế mới
Giấy sơ lý lịch e ngày 11 hết 60 ngày
Đăng ký có được không a.
Mấy hôm đi đăng ký mà không được

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Giấy sơ lý lịch e ngày 11 hết 60 ngày
Đăng ký có được không a.
Mấy hôm đi đăng ký mà không được
GO-VIET ko yêu cầu sơ yếu lí lịch mà là xác nhận hạnh kiểm hoặc lí lịch tư pháp anh tuy nhiên có thể bổ sung sau 2 tháng :)

ThanhNghia

Tài xế mới
mình chạy cho grab được 2nam ròi ...mình muốn đăng ký qua goviet ...mà minh vừa bị mất giấy tờ ...xe mới mua lại xe tq cavet có ,,còn BL + CMND + có thể bổ sung sau được hong ạ ,,,có hình ảnh mình đang mặc áo grab lun ạ ... 20245704_223806744808056_219587326006387486_n.jpg

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
mình chạy cho grab được 2nam ròi ...mình muốn đăng ký qua goviet ...mà minh vừa bị mất giấy tờ ...xe mới mua lại xe tq cavet có ,,còn BL + CMND + có thể bổ sung sau được hong ạ ,,,có hình ảnh mình đang mặc áo grab lun ạ ... Xem đính kèm 1187
Cái này khó nới trước anh, anh có app grab còn hoạt động thì lên đưa cho nhân viên để họ xem thử, có thể đăng ký được, cứ lên thử đi a :)