Hồ sơ đăng ký xe ôm GO-BIKE của GO-VIET

MrRight

Support
Thành viên BQT
Moderator
Anh em lưu ý là bây giờ đăng ký go-viet không cần đợi sms nữa mà lên trực tiếp văn phòng go-viet đem đầy đủ giấy tờ theo nha.
Đặc biệt lilichtuphap/xsnk phải có 1 trong 2 cái đó là đc nhé
Lưu ý anh em là đem theo bản chính nhé, bản photo ko dc ah

lê minh tâm

Tài xế mới
Mình đã nhận được tin nhắn nhưng yêu cầu điện thoại hệ điều hành androi mà mình đang dubg iphone ko lẽ phải đi mua samsubg dùng sao ạ

An110997

Tài xế mới
Sinh viên đăng ký càng dễ bác, thay vì phải làm Giấy xác nhận hạnh kiểm (2 tháng) hoặc lí lịch tư pháp thì bác đem thẻ sinh viên lên là được :)
Bqt cho mình hỏi mình cũng là sinh viên năm cuối muốn chạy thêm vậy mình dùng thẻ học sinh đăng kí được chứ

Đức Nguyễn

Tài xế mới
Anh em lưu ý là bây giờ đăng ký go-viet không cần đợi sms nữa mà lên trực tiếp văn phòng go-viet đem đầy đủ giấy tờ theo nha.
Đặc biệt lilichtuphap/xsnk phải có 1 trong 2 cái đó là đc nhé
Làm lí lịch tư pháp mất 200k và 15 ngày, nhiều người mới tính thử như tôi chưa biết chạy thế nào mà bắt nộp luôn như vậy thì hơi khó.nếu được nhận đồng phục luôn thì mình sẽ nộp đầy đủ giấy tờ,ko thì thôi vậy

Quitu1

Tài xế Đồng

Kenpro

Tài xế mới
E chỉ có xác nhận hạnh kiểm công chứng nhưng k có lý lịch tư pháp thì đki đc k ạ? Có xác nhận hạnh kiểm công chứng v có cần nộp thêm lý lịch tư pháp k ạ ad

Hiếu Nguyễn

Support
Moderator
Xác nhận hạnh kiểm chỉ có hiệu lực trong 1 tháng. Sau đó phải bổ xung lý lịch tư pháp. Nếu bạn cần đăng ký gấp thì nộp tạm cũng được. Nhưng nên làm luôn lý lịch tư pháp vì phải mất 15 đến 20 ngày mới nhận được.

Kenpro

Tài xế mới
Làm lí lịch tư pháp mất 200k và 15 ngày, nhiều người mới tính thử như tôi chưa biết chạy thế nào mà bắt nộp luôn như vậy thì hơi khó.nếu được nhận đồng phục luôn thì mình sẽ nộp đầy đủ giấy tờ,ko thì thôi vậy
Nghe nói là xác nhận hạnh kiểm chỉ là tạm thời thôi hả a? 2 tháng sau phải nộp lý lịch tư pháp k nộp khoá tài khoản

Huy Cuong

Tài xế Đồng
ACE cho minh hoi tham.Ban minh da dang ky ung dung chay xe goviet roi,ben goviet co moi ban minh len cty de bo sung them giay to,vi cong chuyen dot suat nen len khong duoc de bo sung giay to cho cty goviet.vay co sao khong?co doi ngay lai duoc khong ?Thanks

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Bqt cho mình hỏi mình cũng là sinh viên năm cuối muốn chạy thêm vậy mình dùng thẻ học sinh đăng kí được chứ

Tui không vui là sinh viên bây giờ vẫn yêu cầu có giấy xác nhận hạnh kiểm hoặc lltp mới đăng ký được nha mọi người.

ManhThai

Tài xế mới
xe em mua lại cavet k chính chủ. Bằng lái thì vừa thi xong đợi 2 tuần sau mới có. K biết e có đky được k

GovietAd

Tài xế Đồng
Anh có bằng chưa em chỉ cách đăng kí cho. Đăng kí sớm ko hết mất chương trình nhận đồng phục miễn phí.

Quitu1

Tài xế Đồng
E đăng kí 2 tuần rồi mà sao k có đồ v ad???
E vẫn đang chạy, trong khi bạn e đăng kí 1 lượt mà nhận đồ dc 1 tuần r

HieuTNH

Tài xế mới
Cho em hỏi bao giờ mới có app tài xế cho ios ạ.???
Em không có điện thoại android nhưng muốn làm đối tác của Go-việt nên em đi đăng kí trước rồi khi nào có app cho ios rồi em đăng nhập được không a.???

tranthihai

Moderator trial
Thành viên BQT
Được a, đăng ký trước rồi có app ios thì chạy.Chưa thấy nói khi nào có cả a :)

Ngoson

Tài xế mới
Ad cho e hỏi bên mình còn chg trình đăng ký grap goviet miễn phí k ạ

GovietAd

Tài xế Đồng
Chương trình đăng kí miễn phí còn bạn nhé, bạn nhắn tên và SĐT mình hỗ trợ trực tiếp nhé

TruongTien

Tài xế mới
Cho em hỏi là cavet xe người đứng tên là mẹ em thì có được đăng ký chạy không ạ ?

tranminhthao

Tài xế mới
Ad oi cho e hỏi hê thống mới gửi tn cho e lA ngày 18-1O ik đăng ký lúc 8h-4h3O vậy cho e hỏi hình như bên ad chỉ làm thứ2- thứ7 k thì fải

duyvuong

Tài xế Đồng
Sau khi kiểm tra thông tin trên hệ thống, với lý do vi phạm của anh là: Tự thực hiện chuyến ảo. Điều này vi phạm quyền lợi của GO-VIET cũng như các khách hàng của GO-VIET. Sau khi xem xét, chúng tôi quyết định sẽ không mở khóa tài khoản của anh trước thời hạn.

Tài khoản đối tác của anh đã bị tạm đình chỉ trong 2 tuần kể từ thời điểm lúc 12:56 ngày 17/10/2018. Tài khoản của anh sẽ được tự động mở lại sau 2 tuần tính từ thời điểm này.

Trân trọng,
Đội ngũ GO-VIET. ___> Anh Em chạy go-viet nên xem xét lại nên hay ko nên tham gia nhé.Có lẽ khóa tk là sở thích của Go_viet rồi các bạn ha, sau khi khỏa mình yêu cầu trả lời rõ lý do khóa thì sau 24h có dc thông tin thế này , thử hỏi có chấp nhận dc ko?

GovietAd

Tài xế Đồng
Bác đăng ký ở Hà Nội hay Hồ Chí Minh, check tin nhắn em tư vấn cho nhé