Hồ sơ đăng ký xe ôm GO-BIKE của GO-VIET

Mr.Ken

Tài xế Đồng
Rồi sẽ có áo cho bác.. Chắc chắn là vậy rồi
Cái vụ chưa phát đồng phục này mình vẫn đang nghi ngờ GV đang có bước đi thế này:
Nhằm hạn chế mấy bác muốn đk lấy đồng phục, nón BH nhưng không chạy nên họ cho các bác sử dụng trước xem thử trong thời gian vài ngày.
- Nếu bác nào ko có phát sinh cuốc đủ điều kiện của nó thì nó sẽ ko gửi tin nhắn để nhận đồng phục.
- Nếu có phát sinh cuốc thì nó sẽ ib phát đồng phục.
Đây chỉ là ý kiến cá nhân nhé.
Vì vậy theo mình, nếu chưa có đồng phục thì cứ chạy 1 ngày ít nhất vài cuốc để hệ thống nó ghi nhận.
Bác nào xác định gắn bó thì ko nói làm gì... Hihi

Duy dũng

Tài xế mới
E mất cmnd nhung có bản photo công chứng có đăng ký dc k

Minh Lê

Tài xế mới
Cave xe mình chính chủ mà cầm ơ dongshopsun có đóng mọc của công ty đó lun đăng ký đx ko vậy

Le cham

Tài xế mới
E ở quận thủ đức có thể đăng ký lái xe cho goviet dc ko ạ

Trần dũng

Tài xế mới
Bây giờ em đăng ký mới đc k. E ở ngoài bắc. Chỉ có sơ yếu lý lịch đc k

Nguyễn Đức Mạnh

Tài xế mới
cho e hỏi e là sinh viên.có đầy đủ tất cả các giấy tờ.nhưng cà vẹt xe thì của ông a v có đăng ký dc ko ạ.

tim pin

Tài xế mới
alo cho mình hỏi mình tìm hồ sơ đăng kí online ko dc hả. hay phải đến cty đăng kí mới dc vậy

Mr.Ken

Tài xế Đồng
E ở quận thủ đức có thể đăng ký lái xe cho goviet dc ko ạ
Mình cũng ở Thủ đức nè. Vẫn đăng ký ok, ko quan trọng bạn ở đâu. Quan trọng là bạn sẽ hoạt động ở khu vực nào để đem lại hiệu quả cao và tiền đầy túi là đc.

Mr.Ken

Tài xế Đồng
Giấy xác nhận hạnh kiểm mình ra công an phường chứng hay sao ạh. Có nhận hồ sơ cua nử không ạh. Xin cam on
Theo mình biết thì GV vẫn nhận tài xế nữ nhé.
Giấy hạnh kiểm thì ra ngoài hiệu sách mua 1 tờ: GIẤY XÁC NHẬN HẠNH KIỂM, về dán hình điền thông tin vào. Sau đó đem lên UBND phường hoặc VP Khu phố tùy mỗi nơi (kèm theo CMND, H.Khẩu) họ sẽ đóng dấu xác nhận cho.
Nói chung cứ đem lên Phường, nếu họ ko làm thì họ chỉ về đâu thì đi.