Hồ sơ đăng ký xe ôm GO-BIKE của GO-VIET

cuonglam

Tài xế mới
Mình đăng ký onl ngày 16/8 ,chọn 3 ngày 16,17,20/8 làm hồ sơ.. Mình nhận được tin Nhắn phản hồi chờ tn tiếp theo mà giờ chưa thấy gì vậy..

Duykien92

Tài xế mới
Mình mới xuất ngũ lên sg giờ ko có giấy trên chỉ có giấy xuất ngũ có đăng kí được ko ạ?

Ạch Trường

Tài xế mới
Mình đăng ký onl ngày 16/8 ,chọn 3 ngày 16,17,20/8 làm hồ sơ.. Mình nhận được tin Nhắn phản hồi chờ tn tiếp theo mà giờ chưa thấy gì vậy..
Chờ đi bác, em cũng đăng ký 3 ngày trước, nay mới nhận được tin như bác :D

Ạch Trường

Tài xế mới
Ad cho mình hỏi, hiện mình có tất cả giấy tờ trên, nhưng cavet mới bị mất và đang chờ cấp lại thì có bổ sung được không ạ
Trường hợp nếu lúc mình lên test xe, mình mang xe của vợ lên (có giấy tờ đầy đủ) nhưng khi chạy thì mình chạy xe của mình (đang chờ cấp lại cavet) thì có được không ạ?

Nguyễn Đức Trung

Tài xế mới
Go việt này nếu chạy thì có thời gian nhất định k, hay muốn chạy thì mở app còn k mún chạy thì k mở app vậy , thời gian có bắt buộc phải chạy hay sao Go Việt

Nguyenphk

Tài xế mới
Vừa làm mất bằng láy xe, giờ mún làm lại phải về quê thì lâu quá, còn hs gốc thì có đk đc k ad ơi ;)

Lê Nhất

Tài xế mới
Đăng kí có phải cọc tiền hay gì không ad. Mình muốn chạy kiếm thêm khi rảnh

Vudoan

Tài xế Đồng
Đăng kí có phải cọc tiền hay gì không ad. Mình muốn chạy kiếm thêm khi rảnh
Không phải cọc tiền j hết bạn, còn được phát đồng phục free nữa. Rảnh thì bạn mở app lên đón khách, kg thì tắt app thôi, siêng thì có nhiều tiền, hiii

Trung Thành

Tài xế mới
Em có bằng lái xe..nhưng bị mất chỉ còn ho sơ gốc thôi có được không ạ

Nguyễn Thành Vũ

Tài xế mới
Em đã Nhận Được Tin Nhắn từ Go-Viet là Ca 2 9h sáng 23/8
là giờ em đi Vẫn Còn Phát Đồng Phục free ko ạ