• Diễn đàn TechBike đang trong đợt tuyển MOD, SUB MOD...rất hoan nghênh anh em đăng ký thành viên tham gia nhiệt tình. Xem chi tiết tại đây

Hồ sơ đăng ký xe ôm GO-BIKE của GO-VIET

AnhPhat

AnhPhat

Đăng ký làm gì nửa chạy go việt bị khóa app không cần lý do hoặc lý do không chính đáng quá bức xúc không phải riêng về mình mà có rất nhiều bác tài xế bị tình trạng giống mình

BlackFirday

BlackFirday

Cho e hỏi bây giờ đăng kí còn được quần áo miễn phí k ạ?

LongChau

LongChau

Giấy lý lịch tư pháp làm cách đây mười mấy năm ko bít còn hiệu lực ko bạn. Hồi trc làm lý lịch tư pháp có sai thông tin ngày sinh ko bít có ảnh hưởng hok. Mún đk ký goviet nên hỏi trc để chuẩn bị. thanks

hoangnam

hoangnam

Moderator
Thành viên BQT
  • hoangnam

hoangnam

Lí lịch tư pháp phải dưới 6 tháng mới được bạn ơi quá hạn thì phải làm lại, nay có thể bổ sung sơ yếu lý lịch trước rồi bổ xung LLTP sau cũng đc

Cuongaguromx

Cuongaguromx

Em là sinh viên thì dùng thẻ sv thay LLTP được không ạ?
Giờ phải mua đồng phục mới được chạy hả ad? Đồng phục Tối thiểu là cần những gì ạ?

M

Moralleadervn

Tình hình là hộ khẩu của tôi hiện k rõ để ở đâu giờ phải làm sao đăng kí được đây? Bằng lái thì mất lâu rồi, hộ khẩu thì chưa tìm thấy, làm thế nào để đăng kí được nhỉ? Chỉ có mỗi giấy tờ xe và cmnd thiết nghĩ là đủ, tự nhiên nó vẽ ra các giấy tờ khác giờ phải Xách xe chạy không có tài khoản ứng dụng gọi xe hẻo quá, khó khăn lại càng thêm khó khăn. Xe ôm công nghệ sinh r k phải để làm khó những trường hợp xe ôm thông thường ntn chứ ?

GovietAd

GovietAd

Member
  • GovietAd

GovietAd

Dưới đây là bộ giấy tờ cần thiết để đăng ký trở thành tài xế Go - Việt anh nhé, anh vui lòng tham khảo ạ:

1. Chứng minh thư/căn cước công dân
2. Bằng lái xe máy.
3. Đăng kí xe máy.
4. Bảo hiểm xe máy.
5. Một trong các giấy tờ: Thẻ sinh viên/Sơ yếu lý lịch/Xác nhận không tiền án tiền sự/lý lịch tư pháp

LƯU Ý: Hiện ứng dụng cho đối tác tài xế chỉ có trên hệ điều hành Android.

ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN THẢO LUẬN

NHẬN 100K TỪ MOMO MIỄN PHÍ