heoquayqb

Tài xế Đồng
Ngày 24/10 vừa rồi buổi sáng mình ko lên vp, chiều lên nhân viên báo đợt sau quay lại. Vậy là đợi đến tháng sau hả ad :((. Văn phòng Now chỉ làm hồ sơ 1 lần/tháng thôi à @hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Anh em mình đã cập nhât lại điều khoản gửi email của now ở bài viết, anh em đọc lại bài viết này nhé: https://techbike.vn/threads/2-tuan-roi-ma-chua-nhan-duoc-email-tu-now.6638/
Cụ thể 4 tuần bên now mới gửi email nên anh em nào 2 tuần chưa nhận được email thì đợi thêm nha, sau 4 tuần ko nhận được email thì gửi yêu cầu hỗ trợ vào địa chỉ email [email protected] để now gửi email cho anh em.

Sang2906

Tài xế mới
Cho em hỏi là có cần đem bản gốc lên để đối chứng không v ad?

Baothai

Tài xế mới
Cho em hỏi là hôm lên đăng kí em đăng kí biển số xe kia nhưng do xe đó em k chạy đc nữa thì thay đổi xe khác đc không ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Từ 18/12/2019 đối tác tài xế bắt buộc phải có tài khoản Airpay đã liên kết ngân hàng trước khi đến nhận việc vậy nên anh em nên đăng ký tài khoản ví AirPay để sử dụng trước nhé, đơn giản lắm anh em làm theo hướng dẫn sau.
Đầu tiên tải ứng dụng AirPay về để đăng ký:
Sau đó nếu có thẻ ngân hàng thì anh em liên kết với thẻ của mình vào nhé còn nếu chưa có thẻ thì khi lên nhận việc trên Now làm thẻ rồi liên kết sau hoặc ra làm thẻ Sacombank trước vì hiện tại Now chỉ chấp nhận thanh toán tiền ship qua ngân hàng này.

lien-ket-airpay-voi-ngan-hang-cho-shipper-now-jpg.7510

Thanh123az

Tài xế mới
Cho em hỏi e mới làm thẻ sacombank nhưng chưa có số thẻ mà bên now bắt phải liên kết thì sao ạ

bunguyen0203

Tài xế mới
Đăng ký hoàn thành bài test hôm 3/6 mà tới giờ vẫn chưa thấy mail kêu lên phỏng vấn! Ai có cách nào chỉ e để được lên nhận việc lẹ giùm e dc ko chứ thất nghiệp khổ quá

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Không có cách nào đâu bạn, now, baemin giờ đăng ký lâu lắm có khi tới 4 tuần lận...
Chỉ có lên grab, goviet đăng ký chạy trước rồi khi nào có lịch hẹn bên now rồi lên thôi.

Taplamshipper

Tài xế mới
theo Now cứ 5 ngày không chạy là bị khóa App
mình chỉ chạy chủ nhật có các nào khác phục không ad