[Hồ Chí Minh] Cập nhật chương trình thưởng tài xế GO-VIET từ ngày 22/10/2018

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT

GO-VIET vừa cập nhật chương trình thưởng dành cho tài xế tại thành phố Hồ Chí Minh từ ngày 22/10/2018 và lần này có nhiều tin vui hơn cho anh em khi có thêm dịch vụ GO-FOOD với các chương trình trợ giá danh thu cũng như chương trình đảm bảo danh thu.

1.Chương trình phụ thu

• Đối với các đơn hàng GO-FOOD: Đối tác sẽ nhận thêm 10.000đ/đơn hàng (phụ phí được cộng trực tiếp và giá trị đơn hàng vào được khách hàng thanh toán)
  • Đối với các đơn hàng GO-BIKE và GO-SEND trong khung giờ 22:00 – 6:00: Đối tác sẽ được nhận thêm 8.000đ cho mỗi đơn hàng

2.Tích điểm

• Chương trình tăng điểm dành cho GO-BIKE

• Chương trình tăng điểm dành cho GO-FOOD

3.Chương trình đảm bảo thu nhập cho GO-FOOD

4. Chương trình điểm thưởng

Mốc điểm tuần này vẫn giữ nguyên không có gì thay đổi ngoài việc chạy thêm GO-FOOD anh em sẽ được 1.5 điểm giờ thường vào giờ cao điểm thì có thể tích từ 2 đến 2.5 điểm anh em sẽ nhanh đạt mốc điểm thưởng nếu chạy thêm GO-FOOD.

Nhìn chung nếu anh em chạy thêm GO-FOOD thì sẽ nhanh đạt mốc điểm thưởng hơn cũng như nhận thêm chương trình trợ giá danh thu cũng như chương trình đảm bảo danh thu từ 25.000đ đến 35.000đ.
Về GO-FOOD thì GO-VIET sẽ nhắn tin từng anh em mời lên đăng ký nhưng nếu không có anh em vẫn cứ lên vp go-viet đăng ký go-food nhé nếu chạy từ 2 tháng trở lên.
Chúc anh em tuần này đạt danh thu cao nhé.

Minhtien

Tài xế mới
Dạ em chào mọi người!
Mấy anh cho em hỏi, em là sinh viên chạy xe 67 (50 phân khối ) nhưng muốn đăng ký chạy go viet không biết được không? Anh chị cho em chút thông tin vs ạ. Em cám ơn