Hệ thống quản lý quá tệ khóa tài khoản oan cho nhiều người

Trungle

Tài xế mới
Chả là ngày 23 tây mình chạy cả ngày rồng rã đủ điểm 28 điểm về nhà ngủ sớm thì nhận tin khóa 24 tiếng và mình gọi tổng đài ohm ờ ờ để em báo tình trạng anh rồi rút cuộc cũng qua 24 tiếng thôi mình cũng kệ coi như nghĩ dưỡng 1 ngày khi khóa tài khoản mình có ghi lịch sử đơn hàng bất thường.... Là mình thấy dễ quê rồi cho tới ngày 29 tây sáng sớm mình chạy 2 đơn đơn đầu 120 Trần Hưng Đạo chở đến 795 Trần Xuân Soạn và thả khách kết thúc và nhận 1 đơn từ Trần Xuân Soạn tới Điện Biên Phủ và mình bị báo khóa tài khoản lịch sử đơn hàng bất thường và mình cảm thấy hệ thống goviet nó bất thường còn hơn và mình lên trình bày cho hổ trợ viên họ chơi đòn tâm lý anh bắt đầu kết thúc chuyến đi ko đúng ak anh bắt đầu ko có khách trên xe ak......nói thật làm người sai thì mình chả giống gì phải sợ đâu phải dựa dẫm vào chạy xe mà sống cả đời...... Và tôi cũng chỉ muốn bik lý do tại sao tôi bị tôi cần bằng chứng nếu đúng khóa vĩnh viễn tôi cũng chịu...... Hứa hẹn sẻ ngày nếu ko vi phạm nếu vi phạm thì 14 ngày và cái kết cũng ko có mail gì hết....hệ thống tệ nhân viên thì cùi bắp chả giúp được gì và hum nay ngày 1/10/2018 mình thấy 1 ông chú ông lên công ty ổng la quá trời tôi chạy rồng rã mệt mỏi trời mưa báo tôi gian lận ko cho tôi chạy thì khóa luôn tôi qua chỗ khác chạy..... Goviet nó thà giết bỏ còn hơn bỏ sót nó lúc đầu cần tài xế bây giờ nó đông đủ thì bắt đầu dở trò..... Riêng cá nhân tôi mình ko nên trung thành với những thể loại như vậy.

Khang Tran

Tài xế Đồng
bỏ đi bác GO VIET em nói thât làm ăn như cc, app lỗi nhân viên sp kém hoặc đc chỉ đạo phải kém, lãnh đạo thì ng* + ảo tưởng

StevenNguyen

Support
Moderator
Lúc nãy đứng ở Hàm Nghi quận 1, mưa tầm tả, khách book chuyến 300 mét, đành phải hủy chứ tuyệt đối không dám nhận, sợ bị hệ thống vu oan book ảo và khóa tài khoản. Đành cắn răng để tuột phần trăm. Mấy cuốc dưới 500 mét cho dù khách có book thật nhưng em xin thua. Anh hệ thống cho phép khách đặt dưới 500 mét nhưng tài xế mà rớ vào thì ngủm củ tỏi, thế là thế nào vậy, em lạy anh hệ thống.

Sửa lần cuối: