Grab có chạy ở Long thành không ?

qdtoday

Tài xế Bạc
Có mà chắc hơi ít. Chủ yếu grab tập trung ở khu nhộn nhịp có nhu cầu đi lại cao.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
à cho em hỏi thêm là em muốn đặt grabbike vào sáng t7 này nhưng lỡ lúc đó không có grab thì sao ạ :((
Grab thì giờ nào cũng có nhưng ở Long thành đồng nai thì hên xui bạn ơi, lượng tài xế ở đây chắc ít nên book có xe hay không cũng không biết trước dc.
Grab có ở Biên Hòa thì chắc book xe có nhưng Long Thành thì sợ không có, bạn cứ thử mở app lên xem xung quang có tài xế hay không là biết ngay bạn.

Châu Anh

Tài xế Đồng
Grab thì giờ nào cũng có nhưng ở Long thành đồng nai thì hên xui bạn ơi, lượng tài xế ở đây chắc ít nên book có xe hay không cũng không biết trước dc.
Grab có ở Biên Hòa thì chắc book xe có nhưng Long Thành thì sợ không có, bạn cứ thử mở app lên xem xung quang có tài xế hay không là biết ngay bạn.
dạ cảm ơn

qdtoday

Tài xế Bạc
Chỉ bạn 1 mẹo nè: nếu gần đó ko có tx, nhưng xa xa thì có thì mình cứ đặt điểm Đón khách sát bên chỗ có xe (chứ ko phải chỗ bạn đang đứng). Sau khi book thành công thì chủ động gọi cho tx kêu rước bạn ở chỗ khác (giải thích cho tx rõ và trả thêm cho tx chút đỉnh, ko phiền đâu vì tx có cuốc là họ cũng vui vui).
(tx: tài xế)

Sửa lần cuối: