Gogox là hãng nào đây

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Tiền thân nó là GOGOVAN cung cấp dịch vụ vận chuyển xe tải ở HongKong, qua vn tên gọi là Gogox có thêm các dịch vụ như 2 bánh, giao hàng, 3 bánh, xe tải...mà chắc ko ăn thua, thây qcao lâu lắm rồi mà chưa thấy hoạt động gì mạnh mẽ

TiiBoss

Support
Moderator
5427

Nghe đồn đang đăng ký FREE đồng phục mà không biết rõ chính sách thưởng, chiết khấu nảy kia cho tài xế thế nào nữa anh ạ. Cập nhật ảnh sáng nay do 1 bạn tài xế BE đi đăng ký.
Ae nào có lên đăng ký rồi thì chia sẽ cho ae cùng biết nhé.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Nghe nói bên này chạy giao hàng chủ yếu thấy đơn hàng từ TMĐT, nhà sách đồ... chạy 2 bánh chắc chưa có khách!

TiiBoss

Support
Moderator
Ahihi, bài rì viu hướng dẫn đăng ký Now em nợ lại nhé. Qua giờ đang trải nghiệm Now, thấy phê quá o_O ?:ROFLMAO:

xeom5sao

Tài xế Đồng
Người cống hiến
Có tài xế nào chạy gogox chưa? Có đơn không các anh

Nkkn123

Tài xế Đồng
go2x hiện tại coa nhiều đơn dù chưa so sánh đc với lalamove, ahamove . hiên. Thưởng nóng 20k mỗi đơn. Tuy nhiên sau một ngày chạy full vất vả mà mình chẳng thấy tiền thưởng đâu. Vd : thu nhập app ghi 516k. Tiền cộng ví mình chỉ đc 236k, tiền mặt thi đc 115k. Số còn lại = tiền tips thưởng 20k/đơn mà chẳng biết đã đi về đâu

xeom5sao

Tài xế Đồng
Người cống hiến
ái chà, lượng đơn như vậy cũng không tệ. Đi đăng ký có tốn tiền không anh? giấy tờ có cần hộ khẩu hay lý lịch không?

Nkkn123

Tài xế Đồng
Hiện đăng ký khá dễ. Ko biết còn tặng 1 nón + áo thun không nữa. Mình hộ khẩu tp nên đưa mỗi cmnd, cavet xe à. Đăng ký tại 268 tô hiến thành. Còn free thì cứ quất thôi a.e