Go-Food Go việt tài xế chia tay hết vì điều này

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
chờ. Cv thèm cafe book cafe go việt giao
mua cafe baci nguyễn thị thập q7... 2 chú tx ở tạ wuang bửu q8 đi mua...
Vậy khách book hủy theo yêu cầu tx dc kg vậy
Em củng là đồng nghiệp mà kg nên

Sửa lần cuối:

qdtoday

Tài xế Bạc
(1)chờ. Cv thèm cafe book cafe go việt giao
mua cafe baci nguyễn thị thập q7... (2)2 chú tx ở tạ wuang bửu q8 đi mua...
(3)Vậy khách book hủy theo yêu cầu tx dc kg vậy
Em củng là đồng nghiệp mà kg nên

(1): chờ cv là chờ gì?
(2) 2 chú tài xế là sao? Đâu ra 2 chú?
(3) Lý do gì mà hủy? Đường đi bất tiện thì ngta xin hủy dùm thoy, bên grab cũng vậy chứ ko riêng go-food.

Gỡ cái hình với biển số xe của người ta xuống đi hoặc che lại. Ai đó post thông tin của ông lên xem ông khó chịu ko.

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
1. Công việc
2. Book 2 lần đó...
3. Xa 6km ..... Wa mua cafe dc 15k tội nghiệp tx chứ

Huynhlinh

Support
Moderator
Viết bài nào câu cú cũng lủng củng, như đăng status vậy, mà ham viết lắm, chia sẻ thì ít mà thể hiện thì nhiều, kiểu như ta đây biết hết, nhiều kinh nghiệm lắm, gặp ai cũng xưng bằng chú em mà chưa chắc ai lớn hơn ai.
Bớt thể hiện lại và lắng nghe, quan sát nhiều hơn.

VietHoang

Tài xế Đồng
Công nhận ông chủ bài post viết bất cứ bài nào cũng lủng củng, câu cú lung tung khó hiểu.
Nhưng thôi, được cái là cũng ae tài xế, cũng có tinh thần chia sẻ cho ae khác.

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Viết hay ngồi văn phòng đi cho khỏe
Mù chữ mới chạy xe ôm chứ

Hungtcg

Tài xế Đồng
Mỗi người có cách diễn đạt của riêng mình , văn phong thế này là đặc trưng của chủ thớt rồi nên chắc ko thay đổi đc đâu. Mấy bác góp ý nhiều quá coi chừng bác ấy xài T33n C0d3 hoặc Tiếq Việt là khỏi đọc luôn đó ???

MrSpeedyVN

Tài xế Đồng
MrSpeedy hiện cung cấp ứng dụng giao hàng dành cho anh em tài xế công nghệ. AE cần nhận thêm đơn thời gian rảnh hoặc đơn hàng quay đầu thì có thể tải ứng dụng để nhận đơn. AE tải ứng dụng "Tài xế MrSpeedy" trên CHPlay, sau đó điền đầy đủ thông tin vô mục "Đăng Ký" , MrSpeedy sẽ xét duyệt trong 24h cho anh em có thể nhận đơn hàng đi giao nha!! Chào AE tài xế!!

VietHoang

Tài xế Đồng
Hàhaaa...mình nói thiệt lòng chứ đâu có ý gì xấu, khổ bác chủ thớt, bác nóng thế :))