Bike Go sẻ câu lưu 60 phút với 2 lý do này

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Đối tác go việt hoàn thành 4 đơn hàng trong 1h và khách hủy theo cầu tx 2 lần trong ngày sẻ bị câu lưu 60 phút..
Kg ace suy tính xem đã từng bị đó
Tôi bị vưa nãn kiếm đủ 28đ để về sớm, 16h phải về bất kể mấy điểm đón con cho ăn uống, cho học hành nữa chứ...

sakura07

Tài xế Đồng
Go việt dạo này hà khắc với tài xế quá. Lỡ nhận mấy cuốc đón khách xa cở 4km thì kêu nó hủy nó chọn tài xế kêu hủy. xong bị khóa 1h bó tay thật. Dạo này định vị go việt bị gì. có khách đặt chỗ này nhưng xuống chỗ khác. Vừa định nhắn mail liền có thông báo vui lòng gạt bắt đầu và kết thúc đúng tập huấn để bị đình chỉ tài khoản. Vậy không lẻ giờ chở khách tới đúng địa điểm nó đòi đi thêm đuổi nó xuống nói đi thêm tui bị đình chỉ tài khoản nên anh chịu khó đặt c huyến khác hay cuốc bộ tới đúng nơi anh đi. Đúng là go việt chắc sớm muộn cũng về nước như Uber. Ngày tàn em nó sắp tới rồi hay sau đó.

KhoiPPG

Tài xế Đồng
Đi kiếm việc khác đi mấy bác ơi, em khuyên thật lòng.
Sau 6 tháng cùng goviet, giờ ngồi văn phòng cảm giác nó rưng rưng kiểu gì á. Sau này đứa nào dí dao vô cổ kêu chạy, chém gió các kiểu 1 chai 2 chai gì đó là em dí buồi vào mặt chúng nó.
Tụi tổ chức xe ôm này ăn trên đầu ngồi trên cổ người việt mình, cả tài lẫn khách để rửa tiền chứ không tốt lành gì đâu.
TỤI NÓ THUÊ ANH EM MÌNH LÀM MAKETING VỚI GIÁ RẺ MẠT.... NHẰM MỤC ĐÍCH RỬA TIỀN.