hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT

Hiện nay Vato đang quảng cáo mạnh mẽ và đang phủ sóng nhiều thành phố như: Hồ chí mình, hà nội, đà nẵng, cần thơ, đà lạt... vậy nên anh em nào đang có nhu cầu đăng ký chạy Vato như VatoCar, VatoBike thì xem tất cả các thông tin hướng dẫn chi tiết bên dưới đây để biết nhé.

1.ĐĂNG KÝ Ở ĐÂU:

VATO tứ phía đều là nhà nha các bác

?TP.HCM:
?102 Trần Hưng Đạo, P. Phạm Ngũ Lão, Q.1
?937 Luỹ Bán Bích, Q.Tân Phú
?486a Lê Văn Lương, P.Tân Phong, Q.7

?Hà Nội:
?Tầng 1, 69 Phùng Chí Kiên, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

?Cần Thơ:
?Bến xe khách Cần Thơ, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Cần Thơ

?Đà Lạt:
?01 Đường Tô Hiến Thành, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng

?Đà Nẵng:
?16 Trần Phú, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng

2.KHI ĐI ĐĂNG KÝ CẦN MANG THEO GIẤY TỜ GÌ?

Đương nhiên là có nhiu giấy tờ mang theo hết đỡ chạy đi chạy lại nhen bác, tùy vào dịch vụ đăng ký mà anh em chuẩn bị các giấy tờ phù hợp cụ thể.

VatoBike

1. Giấy đăng ký xe (Cà vẹt).
  2. Hình ảnh xe.
  3. Lý lịch tư pháp (bản gốc hoặc bản sao y công chứng) hoặc Sơ yếu lý lịch hoặc Xác nhận hạnh kiểm (Các giấy tờ trên phải là bản gốc và có công chứng).

VatoCar

• Giấy đăng ký xe (Cà vẹt).
  • Giấy đăng kiểm xe.
  • Hình ảnh xe.
  • Lý lịch tư pháp (bản gốc hoặc bản sao y công chứng) hoặc Sơ yếu lý lịch hoặc Xác nhận hạnh kiểm (Các giấy tờ trên phải là bản gốc và có công chứng).
Trường hợp bác nào chưa các giấy tờ ở mục số 4 ở trên thì VATO sẽ thời gian bổ sung sau trong vòng 30 ngày nhé. (cái lý lịch tư pháp là các bác tự làm chứ VATO ko có dịch vụ làm zụ này đâu ngen đừng hỏi mất công).

3. ĐĂNG KÝ ONLINE ĐƯỢC KHÔNG?

Đương nhiên được chứ bác, link đây bác đọc từng bước, dễ như trở bàn tay, ko đc nữa kéo quân lên VP các em VATO xinh tươi chỉ tận tay.
?Link tải app cho tài xế: http://bit.ly/2lPQ3K0

4.ĐĂNG KÝ VATO CÓ MẤT PHÍ GÌ KHÔNG?

Không mất phí gì cả, chỉ mua quần áo đồng mục mặc lên người các bác thôi, mà tính ra cũng ko mất tiền vì VATO tính như sau:

Đồng phục VATO với giá 320,000đ bao gồm 1 áo khoác, 1 áo thun và 2 nón.
  • Sau đó VATO thưởng** 200,000đ** ngay vào Ví cho Lái xe mới đăng ký hồ sơ đầy đủ hồ sơ và nhận đồng phục.
  • Kể từ ngày đăng ký chỉ cần Bác hoàn thành 20 chuyến xe hợp lệ, lập tức VATO sẽ chuyển thẳng 160,000đ vào Ví tín dụng Bác.
Nên mới nói là tính ra là ko mất phí gì cả.

5.VATO KHUYẾN MÃI CHO KHÁCH HÀNG NHIỀU THẾ THÌ TÀI XẾ CÒN GÌ NỮA?

KM cho khách hàng là tăng thêm cuốc thêm tiền cho Tài xế mà, còn cái KM mà cho Khách đó VATO lại trả thưởng về cho tài xế đầy đủ ko thiếu 1 xu nhá.Chương trình đưa ra đều trên nguyên tắc đảm bảo quyền lợi của Lái xe lẫn Khách hàng nên các Bác cứ yên tâm nhé.

Mọi thắc mắc anh em có thể để lại bình luận và hỏi đáp bên dưới để cùng thảo luận và chia sẽ nhé.Chúc anh em thu nhập cao.

Sửa lần cuối:

datluu89

Tài xế Đồng
Mình muốn đk chạy thêm buổi tối thì có phù hợp không ad. Là rảnh thì m bật app lên chạy. Vì công việc đôi khi tối thi thoảng bận. Tư vấn giúp mình với. Có ổn ko ạ. Cảm ơn ad

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Chạy khuya vẫn nên chạy Grab vs goviet để có khách nhiều hơn bác còn Vato thì chắc chắn sẽ ít khách hơn.
Vato chạy buổi tối sẽ ít khách hơn và app này nên chạy ở quận trung tâm.Ch

datluu89

Tài xế Đồng
M định chuyển qua food. Beamin theo bạn cty này ok ko. Mình làm parttime b.tối. thank b