Em mới chạy grab, mọi người cho em hỏi cái

hoainam942002

Tài xế mới
Tình hình là em mới đăng kí chạy grab, mà hình như nó bắt chạy 30 cuốc grabfood thì mới mở mấy dịch vụ grab khác. Thế m.n cho em hỏi là mình phải chạy đủ 30c trong 1 tháng hay chỉ cần chạy đủ 30c ko giới hạn thời gian thế m.n

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
30 cuốc Food đầu tiên thôi bạn, nhưng tệ cũng 1 tháng là bác phải chạy được rồi chứ 1 tháng chưa được 30 cuốc Grab nó cũng không quân tâm đến nhưng đối tác này :D

vantran

Tài xế mới
Hỏi thật ae chạy 25cuốc bao nhiêu tiếng lấy mức 2
E chạy 11h ra xe 7-8g tối 25 cuốc. Trug bình 8-9 tiếng
Nhiều lúc không có thời gian ăn cơm . tranh thủ có đơn mới tấp vào ăn r lấy đi giao . Mà cũg không phải k có thời gian ăn . Chỉ tranh thủ về sớm vì 8-9h ngoài đường nhiều lúc k có thời gian ngã lưng giống mấy a chạy bike + giao hàng
Những ngày qua tx food thiếu trầm trọng.Nge đâu tx mới đăg kí phải chạy 30 cuốc food thì mới mở các dịch vụ bike + giao hàng

xeomaz

Tài xế mới
App thập cẩm chạy khoảng 12h 8h ra bật full mà thường sáng nổ tầm 1 2 cuốc food trưa 11h cao điểm chạy food tranh thủ kiếm 400 ngọc trước 5h chiều tắt food

XeOmMenly

Tài xế Đồng
Cũng vừa đk grab hqua xong, nghe vài ae bên now nói grab bắt chạy food 1 tháng mới cho mở các dịch vụ khác chạy. Kêu mình qua chạy now đi, hoang mang ghê kkk

XeOmMenly

Tài xế Đồng
Hỏi thật ae chạy 25cuốc bao nhiêu tiếng lấy mức 2
E chạy 11h ra xe 7-8g tối 25 cuốc. Trug bình 8-9 tiếng
Nhiều lúc không có thời gian ăn cơm . tranh thủ có đơn mới tấp vào ăn r lấy đi giao . Mà cũg không phải k có thời gian ăn . Chỉ tranh thủ về sớm vì 8-9h ngoài đường nhiều lúc k có thời gian ngã lưng giống mấy a chạy bike + giao hàng
Những ngày qua tx food thiếu trầm trọng.Nge đâu tx mới đăg kí phải chạy 30 cuốc food thì mới mở các dịch vụ bike + giao hàng
bạn chạy mới 8-9 tiếng dc 25 đơn mốc 2 là quá ngon rồi còn j, nghe nhiều ae than ở ngoài đương 12-14 tiếng chưa dc mốc 2 nữa