Em có một số thắc trước khi đăng kí chạy Now mong mọi người giải đáp

megaVolts

Tài xế mới
Xin cảm ơn mọi người đã ghé qua đọc topic của em. Chuyện là em dự định vừa chạy now vừa học (partime) - sinh viên. Cho nên em có một số thắc mắc cần giải đáp ạ:
  • Em đã có sẵn đồng phục và túi giữ nhiệt của Now (do bạn em không chạy nữa để lại cho em) vậy thì em khỏi mua đồng phục mới được khôngg ạ?
  • Chạy partime lúc trước cần ký quỹ 2.000.000đ nhưng giờ thì không cần là đúng hay sai ạ?
  • Em đăng ký Now để vừa chạy ở trên TPHCM rồi đôi khi chạy ở quê (Biên Hòa - Đồng Nai) vậy có được không ạ?
  • Sinh viên thì kiếm được bao nhiêu tiền partime từ việc chạy trung bình ạ (có nghĩa là không phải cày cuốc quá nhiều)
Xin cám ơn mọi người ?

Sửa lần cuối:

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Chào bạn!

1.Không được bạn, phải mua của Now thì mới được, nó là quy trình đăng ký luôn, ko mua ko kích hoạt tài khoản, grab cũng vậy.
2.Tùy khu vực kí quỹ hoặc không nay hình như không bắt buộc nữa, như now nó nói thì kí quỹ đơn nhiều hơn nên anh em thường kí quỹ.
3.Chuyển vùng chạy Now được nha bạn: https://techbike.vn/threads/huong-dan-chuyen-vung-thanh-pho-hoat-dong-cho-shipper-now.8048/
4.Chạy Now thì thu nhập cũng ổn nếu chạy nhiều cuốc chứ ít thì nghĩ đủ trang trải cho bạn thay vì đi làm thêm gò bó thời gian.Sviên đừng chạy full 8 tiếng chi cực lắm.

Nếu sợ kí quỹ 2 triệu thì có thể đăng ký baemin, sinh viên chạy baemin rất đông.