Dùng Cốc Nguyệt San có tắm biển được không?

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Em dùng cốc từ đợt mùa đông, lúc đấy cũng thấy là tìm được chân ái vì đỡ bị lạnh bimbim khi không phải thay bvs liên tục ấy. Sang 2 cái tháng hè nóng sml này thì lại càng thấy thích vì không bị bí bách, hăm mông, xong lại thêm đợt đi biển mà tới tháng này nữa thì đúng là cns thành tượng đài sống trong lòng em luôn rồi!!!

Em đã sinh em bé, nhưng mà do cơ địa với dáng người nhỏ nên vẫn dùng được size 1 20ml của Liberty Cup.
Sương sương một chút là cup khá mềm, đút vào lôi ra cũng coi như dễ dàng, bung gập tốt. Mình đã thử sờ cốc của bà chị ở cùng công ty (lúc cốc còn mới nhá) cốc gì màu hồng hồng đấy thì n mềm hơn hẳn cái Liberty mỗi tội kêu hay rò nên mình chả chọn loại đấy nữa.
Nói chung là cốc ổn, lần đầu dùng trộm vía dễ dàng lắm, hơi không quen tí nhưng mà OK, trong tầm kiểm soát (hay do sinh em bé rồi nên n dễ hơn). Đi biển thì thích vô đối, TỰ TIN XUỐNG NƯỚC mà chẳng sợ bố con thằng nào luôn!!!
KHÔNG TRÀN: Tuyệt đối không tràn nhé các ce. Dùng cns được 9 kỳ rồi trừ 2 kỳ đầu đặt chưa chuẩn vẫn còn rỉ 1 xíu, 7 kì còn lại thì không rớt 1 giọt luôn.
KHÔNG BÍ MÔNG: Dĩ nhiên, vì cup n nằm luôn bên trong mà, không chềnh ềnh ra ngoài như bvs nên các chị em cứ tự tin mặc bikini sexy nhé. Cup không bị chui vào bên trong, đi giữa đường cũng không rơi tọt ra ngoài đâu nên chị em cứ thoải con gà mái.
GIẢM ĐAU BỤNG, ĐAU LƯNG: Đầu tiên chưa dùng thì không tin đâu, nhưng dùng rồi thì mới thấy đỡ hẳn luôn. Vì cơ chế của cns là hứng – đựng nên tử cung không phải co bóp nhiều nên đỡ đau hơn hẳn các chị em nhé.
Nói chung là dùng cns thích vc luôn. Em viết bài rì viu với mục đích ủn mông lấy động lực cho các ce còn lăn tăn thì nhanh chóng dùng đi cho thoải mái tự tin các mẹ ạ!!!
Note nhỏ xinh: Chỉ là 1 bài review cốc nhỏ xinh của em thôi, nên các chị bán hàng đừng vào mồi chào canh me khách nữa nhá. Em thấy mấy bài cns các chị bu vào chào mà chả thèm đọc nội quy group là không được bán hàng ấy!!!