Đúc kết lại sau khi chạy beamin

dinhtuyen

Tài xế Đồng
sau thời gian trải nghiệm thì em thấy beamin cũng khá khó ăn đơn giản lúc trước e ra 11h 6h30 7h tối về mà h gần 8h sáng ra đến hơn 8h tối về cái các bác nói là do nhanh hay không cái đó 1 phần nào đó thôi dt lúc nào cũng cầm trên tay vồ đơn còn bị hụt có nhiều cái nhận rồi nó xoay xoay mất luôn( có thể như hôm có người nói vài tài xế xài phần mềm can thiệt ở đây em nói là có thể chứ không chắc ) cái này chưa chắc là do nhanh hay k nhanh vì dt vừa rung chưa kêu e đã bấm nhưng xịt nói chung tranh giành ghê lắm còn vấn đề tiêap theo là hình như dạo này ít người sd beamin lại e không thấy nó nổ mấy nữa( nếu như nổ mà bấm xịt thì e k nói đằng này không nổ luôn e tập chung ở khu vực nguyễn thị minh khai nguyen trai cống quỳnh đại loại là toàn q1 q3 còn giao qua q4 và q7 rất ít khi nổ lại phải chạy vòng lại ) và hiện tại từ hqua và hôm nay rất ít khi nhận được 2 đơn đa phần chỉ 1 đơn là im còn lâu lâu may ra mới nhận dk 2 đơn đa phần các tx hqua và hnay đều nói vậy chưa e không nói tất cả nói chung sướng nhất gặp now va go-viet đặt đi gần nhanh sướng vãi còn khách thực tế toàn 2km mấy 3km k ak có gần mà ít lắm

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
A.baemin lập trình
1. Tx mới và tx full dc nhận trên 2 đơn
2. Tx kg mới và kg củ, tx chưa đạt mức 2 dc nhận trên 1 đơn
3. Tx củ đời đầu đủ thưởng mức 2 chỉ dc 1 đơn.... Những tx này gặp bọn đơn ảo đập chết kg tha bởi vì dc nhận 1 đơn gặp đơn ảo chờ hủy ít nhất 30p
B.Lượng khách theo nhu cầu nhiều đột biết bữa chạy kg kịp kéo quần lên. Bữa thì ít...
C.. App lỗi chặn đơn hàng kiểu 1 đơn 2 đơn 3 đơn.. Lập trình dễ bị lỗi
D. Khu vực có khách đang chủ yếu q1,q3 thôi.. Q7,q4 chỉ tx giao đồ ăn ở đó mới có... Hên book trúng tx mới có...
E. Muốn có khách .... Phải đi kiếm khách... Trừ ga sg toàn đơn ảo trừ loteria thôi
Có đơn thì nhận gần 500m đâu phải khi nào củng.
Chúc các anh em may mắn

dinhtuyen

Tài xế Đồng
bác nói coa phần chưa đưng tx full thì e k biết chứ tx mới mà nhận trên 2 đơn rất khó bác nhé rất hiếm khi nhận dk còn khu vực quận 1 vs q3 e đi khắp rồi e cảm nhận càng ngày càng ít người đặt đơn lại rồi e hnay 10h30 sáng ra ta 5h30 8 cuốc thôi

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Ngày chạy 8đ baemin khách đặt khu chú đứng... Chịu chạy kiếm dc 14đ mà

dinhtuyen

Tài xế Đồng
chịu đấy bác đơn k nổ đi lòng vòng hết rồi có phải e ngồi 1 chỗ đâu xong còn đi lòng vòng nữa thiệt chứ chỉ coa dính đơn của now hay go viet thì nhanh thôi còn lại fdi lòng vòng cũng khá tốn xăng ý

dinhtuyen

Tài xế Đồng
e đây grab ra 11h 5 đơn cao điểm dk 50k rồi tới tầm 5h30 iat cũng hơn 400 ngọc thưởng 90k rồi mà đỡ tốn xăng hơn beamin nay 8 đơn hết 30k xăng rồi grab hôm e chạy 50k xăng 950 ngọc thưởng 360k cao điểm 18 cuốc 180k chưa tianh tiền app 11h30 ts 9h15 về

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Tại chú đứng kg đúng chổ, khách tùy đặt củng tùy hứng... Nhưng vẫn ngon

xeom5sao

Tài xế Đồng
Người cống hiến
Cho hỏi anh ơi, grab chạy nhiều app đươc không? Mặc đồng phục thì em chấp hành đươc.

Huynhlinh

Support
Moderator
Thời buổi grab ế chổng gọng ra, ngày chạy 10 đơn thập cẩm là đỏ mắt ra chứ ở đó 950 ngọc, trừ tài xế chuyên food, mà để trở thành chuyên food thì không dễ.

dinhtuyen

Tài xế Đồng
bác hơi nhầm nhé e k chuyên food chạy food k mà ngày nào max thì 950 còn k 800 ngọc đều đều mệt quá ms 600 thôi noai k phải chê bác 10 đơn thập cẩm quá đơn giản luôn nhé k tin bác đưa e chạy cho xem có 10 đơn thập cẩm mà k chạy nổi thì làm gì grab nó đông z mà còn nổ ào ào bemin yếu lại rồi bác ơi

Huynhlinh

Support
Moderator
Có tk grab, từng chạy grab mà bỏ không chạy đây ông ơi, ngồi ngáp lên ngáp xuống ngày được 10 đơn cao lắm 15 đơn. Đừng nói là kiếm chỗ đông, Sài Gòn chỗ nào không đông.

dinhtuyen

Tài xế Đồng
đây bác e nè e grab nè bạn e chạy hơn 1 năm rồi chỗ e tổng 4 thằng grab mà vẫn bào phà phà nè

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Thương hiệu của baemin

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Chờ chuyệnnhỏ grab go vô đây kg có cám mà ăn chờ ít nhất 30p của tui hôm bữa tới 70p... Bọn tổng đài gọi sao anh giao muộn vậy... Em coi xem đơn hàng mấy món còn giờ cao điểm ... A gọi khách rồi... Khách kg lấy bọn em ăn trừ cơm nhé... 20 món 700k ... Mị 4 túi treo 2 bên... 17h đường đông quẹt vô cái chết luôn

VuBaoThanh

Tài xế mới
App mình thì tầm 10 phút nổ một đơn là nhanh hay chậm vậy. Mà rất khó bắt đc 49s là bắt rồi auto không đc chỉ nhận đc đơn xa hay chua thôi đm toàn ảo. :/

VuBaoThanh

Tài xế mới
Chịu thôi bác ơi, tài thì tuyển liên tục mà chưa có khách hàng thường xuyên toàn xài mã khuyến mãi thì đâu đủ đơn phát =))

dinhtuyen

Tài xế Đồng
đúng rồi tài thấy có ăn đăng kí thêm chứ thi nhau giật đơn oải lắm thà nó phát cuốc cố định dễ hơn chứ ngoài ngồi cầm dt để giựt đơn ngoài ra k làm dk j mà bác cứ cầm dt ngóng chán lắm lướt fb hay làm cái khác được chán lắm bác dg chạy kẹp dt khó giựt đơn mà ngồi 1 chỗ chán lắm nên e chạy lại grab rồi chán quá lướt fb xem phim