Địa chỉ văn phòng đăng ký Gojek tại Hồ Chí Minh(dành cho đối tác)

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Ngoài thành phố Hà Nội thì hiện tại Gojek cũng đang hoạt đổng rất mạnh mẽ tại thành phố Hồ Chí Minh và bắt đầu tuyển dụng tài xế tại thành phố này.Gojek hiện hỗ trợ việc đăng ký làm đối tác online tuy nhiên cần phải đến trung tâm hỗ trợ để hoàn tất hồ sơ nên anh em nào muốn chạy xe ôm Gojek tại khu vực Hồ Chí Minh thì đến địa chỉ văn phòng bên dưới đây để làm thủ tục đăng ký nhé hoặc để khiểu nại, hỏi đáp về các vấn đề tài khoản, chương trình thưởng, thanh toán....

Dưới đây là địa chỉ các đối tác có thể tới đăng ký sau khi GO-VIET bắt đầu hoạt động tại thành phố Hồ Chí Minh.

Văn phòng GO-VIET tại Hồ Chí Minh

Địa ChỉThời gian làm việcHotline
360A Bến Vân Đồn, phường 1, quận 4, TP.HCMTừ 08h00 – 17h00 (từ thứ 2 đến thứ 7)1900 633 925

Bản đồ

Anh em tài xế ở khu vực Hà Nội thì đến địa chỉ văn phòng GO-VIET dưới đây nhé: Địa chỉ văn phòng đăng ký Gojek tại Hà Nội (dành cho đối tác)

Lưu ý:
  • Hiện tại chỗ gửi xe GO-VIET chưa có nên mọi người sẽ gửi xe tại bãi giữ xe 14 đối tiện Trung tâm hội nghị tiệc cưới Riverside Palace tại 360D nhé.
  • Văn phòng GO-VIET nằm phia cổng bên tay phải toàn nhà và sát bãi giữ xe 14 ở trên nhé.

Bạn xem hình ảnh dưới đây để hiểu rõ hơn nhé.

Tới địa chỉ trên chỉ cần hỏi bảo vệ là sẽ được hướng dẫn chi tiết cho mọi người vào văn phòng Gojek đăng ký.Hồ sơ đăng ký tài xế 2 bánh Goride anh em có thể xem chi tiết bên dưới đây nhé:
Còn nếu anh em chưa đăng ký online thì phải đăng ký trước rồi mới lên văn phòng Gojek nhé, ngoại trừ anh em đối tác cũ muốn lên văn phòng để hỗ trợ, giải đáp.
Diễn đàn sẽ cập nhật thông tin mới nhất về Gojek hãy thường xuyên cập nhật thông tin nhé.

Sửa lần cuối:

Thuychi

Tài xế mới
nhờ diễn đàn hỗ trợ, do chạy ít hay sao, giờ gojek ko cho đơn hàng, cả ngày ko có đơn nào, giờ phải làm sao anh, em, giờ mình phải lên trụ sở hay sao, có cách nào để có đơn hàng chạy không? xin cảm ơn, số dt của mình là 0947549068