Địa chỉ văn phòng đăng ký GO-VIET dành cho đối tác tài xế tại Hồ Chí Minh

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
GO-VIET sắp hoạt động tại Việt Nam và các tài xế vài ngày nữa có thể tiến hành đăng ký làm đối tác trong vài ngày tới đây.Tương tự như Grab có thể GO-VIET chỉ áp dụng việc đăng ký trực tiếp tại văn phòng mà không cho đăng ký online trên ứng dụng như: Vato,TNET, Aber...chí vì vậy bạn phải đến văn phòng GO-VIET để thực hiện.

Dưới đây là địa chỉ các đối tác có thể tới đăng ký sau khi GO-VIET bắt đầu hoạt động tại thành phố Hồ Chí Minh.

Văn phòng GO-VIET tại Hồ Chí Minh

• Địa chỉ: 360A Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
Bản đồ:

Anh em tài xế ở khu vực Hà Nội thì đến địa chỉ văn phòng GO-VIET dưới đây nhé.
Lưu ý:

• Hiện tại chỗ gửi xe GO-VIET chưa có nên mọi người sẽ gửi xe tại bãi giữ xe 14 đối tiện Trung tâm hội nghị tiệc cưới Riverside Palace tại 360D nhé.
  • Văn phòng GO-VIET nằm phia cổng bên tay phải toàn nhà và sát bãi giữ xe 14 ở trên nhé.
Bạn xem hình ảnh dưới đây để hiểu rõ hơn nhé.

Tới đó chỉ cần nói lên văn phòng GO-VIET thì sẽ có người hướng dẫn cho mọi người.Hồ sơ đăng ký tài xế GO-BIKE, GO-SEND mọi người chuẩn bị đầy đủ như dưới đây nhé.
Diễn đàn sẽ cập nhật thông tin mới nhất về GO-VIET, hãy thường xuyên cập nhật thông tin nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Phucvit

Tài xế mới
Cho mình hỏi mình chưa làm dc giấy hạnh kiểm với lí lịch tư pháp thì có đăng kí dc k ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Cho mình hỏi mình chưa làm dc giấy hạnh kiểm với lí lịch tư pháp thì có đăng kí dc k ạ
Bổ sung sau được nha bác, cứ đem đầy đủ giấy tờ xe, bảo hiểm, cmnd, cavet lên là ok :)

Phucvit

Tài xế mới
Hồ sơ bao gồm bảo hiểm, bằng lái, giấy đăng kí xe,cmnd phải k ạ

Phucvit

Tài xế mới
Mà e chưa biết giấy lí lịch tư pháp với hạnh kiểm là j ạ, thời gian mình bổ sung là bao lâu ạ, trường hợp mình k bổ sung thì có sao k ạ

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Mà e chưa biết giấy lí lịch tư pháp với hạnh kiểm là j ạ, thời gian mình bổ sung là bao lâu ạ, trường hợp mình k bổ sung thì có sao k ạ
Chưa có thì vẫn cứ lên đăng ký bổ sung sau 2 tháng a.

phan thịnh

Tài xế mới
cho e hỏi cmnd e đang đổi thẻ căn cước có giấy hẹn chờ ngày lấy căn cước còn e có bằng lái xe tải có dc ko

Ngự Uyển

Tài xế mới
Cho mk hỏi nếu xe mình mua trả gióp cà vặt
Có công chứ mà k có hồ sơ mua trả gióc có đc k ạ

giau1986

Tài xế mới
Theo mình nghĩ Go Viet nen cho đăng ký trực tuyến...làm xong hết thảy các bác tài xế vừa chạy vừa tranh thủ đến Go Viet nhận đồ....1 tuần ai đăng ký xong ko đến nhận đồ thì

bỏ là thành viên như vậy vừa tiện lợi...dễ thu hút đươcnhiêù bác tài tham gia...

giau1986

Tài xế mới
Nếu GoViet cho đăng ký trực tuyến...cho tài xế chạy thử khoảng 1 tuần...rùi sau đó nhắn tin kêu người lái tới trụ sở nộp hồ sơ...thì tuyệt...

StevenNguyen

Support
Moderator
Chưa quan đào đạo, chưa nộp hồ sơ, ai dám cho bác chạy 1 tuần. Lỡ kẻ xấu lợi dụng như vậy đi cướp của khách hàng ai chịu trách nhiệm? Chưa nộp hồ sơ ai biết bác là ai mà cho bác chạy?

Giangcoisg

Tài xế mới
Mọi người cho mình hỏi, đi đăng ký làm đối tác của go-viet vào thứ mấy trong tuần nhỉ

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Xe nào cũng được hết bạn miễn ko hư hay ko an toàn là được :D