Địa chỉ văn phòng Baemin tại TP Hà Nội (Đăng ký làm đối tác)

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Sau khi Baemin hoạt động tại Hồ Chí Minh thì cũng đã chính thức mở rộng văn phòng tại Hà Nội để tuyển dụng đối tác tài xế cũng như cung cấp dịch vụ giao đồ ăn tại Hà Nội.Chính vì vậy từ tháng 06/2020 anh em tài xế, shipper tại Hà Nội đã có thể đến văn phòng Baemin để đăng ký làm đối tác giao đồ ăn và dưới đây mình sẽ cung cấp thông tin địa chỉ cũng như thời gian làm việc văn phòng baemin tại HN để anh em biết nhé.

Địa chỉ:Thời gian hoạt độngSố điện thoại
Capital Building, Ngõ 36 Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà NộiVăn phòng Tuyển dụng và Đào tạo hoạt động từ 8h đến 16h19003040 : Hỗ trợ từ 7h30 sáng đến 1h sáng hằng ngày

Văn phòng Baemin HN trên Google Map

Đang cập nhật...

Xem thêm: Địa chỉ văn phòng Baemin tại TP.HCM (Đăng ký làm đối tác)

Anh em lưu ý mốc thời gian hoạt động của văn phòng Baemin tại Hà Nội dành cho anh em đến đăng ký mới nhé đó là chỉ hoạt động từ 8h đến 16h thôi nhé và lưu ý là ở văn phòng chỉ tiếp nhận anh em nào đăng ký đã nhận được lịch hẹn qua tin nhắn SMS hoặc email sau khi điền thông tin trước đó rồi nhé, còn nếu không có lịch hẹn anh em lên văn phòng đăng ký sẽ không được vào đâu.Anh em chưa điền thông tin thì xem hướng dẫn đăng ký bên dưới đây để biết nhé:
Chúc anh em thành công!