Đánh giá, review việc làm tại công ty Gloden Gate Group

phuongthanh

Tài xế mới
Mọi người ơi cho mình xin review về môi trường làm việc, giờ giấc làm việc và lương khối office của Gloden Gate Group được ko ạ?

longakm

Tài xế mới
Phạm Hiền ko biết giờ sao chứ đơt trc bên mình co pv 1 chị kế toán đang làm bên này thì nói đang bị cắt giảm giờ làm lương nên tìm cơ hội mới

minhtu

Tài xế mới
mình kbiet bạn tính xin vào khối văn phòng hay làm bếp hay phục vụ, lời khuyên của người từng 1 năm làm bếp thì mình rất mong ko ai vào đây làm.
lương thấp, sếp từ a-z rất hãm, soi mói nhiều, làm 8 tiếng là phải đủ 8 tiếng, hết 8 tiếng phải ở lại dọn dẹp sạch sẽ nếu ko bị phạt, và dĩ nhiên ở lại dọn thì k có lương :))
và nhiều cái hãm khác, minh thấy cũng khá nhiều sinh viên làm thêm ở GG rồi, nên chắc chút nữa bạn sẽ đc nhiều lời khuyên hữu ích hơn

suboi1z

Tài xế mới
Mai Kujaku cảm ơn bạn nhé. B có biết khối VP có hay phải OT ko bạn?

suboi1z

Tài xế mới
k nói đến cviec nhưng khá ưng các nhãn của GG, nên chắc k vấn đề gì về cty thì nvien mới làm việc được như vậy

yeu4rever

Tài xế mới
Ứng tuyển khối văn phòng hay nhà hàng, nếu là văn phòng thì cũng được, mà nghe nói đang giảm lương thì phải, còn nhà hàng đặc biệt là nhân viên bếp thì chạy ngay đi, làm mệt, bị soi mói, bắt bẻ

tranthanhoi

Tài xế Đồng
Hồng Vũ ủa chứ làm 8 tiếng thì ko đủ 8 tiếng thì đòi về sớm hay gì???, làm bếp phải dọn dẹp sạch sẽ là đúng đó cũng là trách nhiệm chứ sao lại kêu ca

dechoat

Tài xế mới
Hồng Vũ Bình thường thôi ko kiểm soát gắt để trượt qa ic rồi quản lý bếp trưởng ra đi hả b. thế mới phải săm soi chứ. cv chưa hoàn thành thì chả phải ot . như b ot có 10 15 chứ bql bếp trưởng ở cả ngày có ai kêu

cuchien

Tài xế mới
mình từng làm ở Cowboy Jack's THNC vị trí pha chế. làm khá vui, và đúng như bạn kia nói, đúng giờ, nhưng nếu đi muộn thì trừ lương theo tiếng, tức là muộn 1 tiếng thì trừ lương 1 tiếng là 21k. cũng khá bth. còn về dọn vệ sinh thì mình đứng quầy, mình dọn xong sớm thì mình nghỉ sớm thôi mà nhỉ? quy định 10h về nhưng trung bình mình 9r-9h45 mình đã xong việc r.

mrsiro

Tài xế mới
Phan Q. Khanh làm bar dọn dẹp nó nhanh mà, bạn chắc cũng biết mấy thằng bếp dọn mệt mà muộn cỡ nào rồi đấy. nchung là sinh viên thì xác định sẵn là bóc lột rồi, nhưng bâyh nghĩ lại thì thấy bực mình thôi.
hồi mình làm mới có 19k bạn ạ

thangtruong

Tài xế mới
ai chưa từng làm bếp thì ko nên phán sự vất vả của làm bếp đâu, làm 8 tiếng bếp lại còn + thêm thời gian dọn ngoài 8 tiếng đấy (ko lương) thì bức xúc là đúng

kunamoi

Tài xế mới
Mai Kujaku thế mà quản lý bên mình còn thì thầm với cả bếp là sếp hãm lắm nhưng các em cố gắng cuối tháng anh thưởng thêm :)) chả biết sếp bên các bạn như nào chứ từ bàn đến bếp của mình ngày xưa cùng nhau khó chịu ạ

thuyngoc

Tài xế mới
T thấy GGG khá oke. Trc mình từng làm tts về nhân sự trên đó. Lương trả đúng hạn nhưng nhiều vc lắm đấy b ;))) kiểu mức lương so vs cvc thì thấp hơn ý. Vì cực kì nhiều vc luôn. Nhưng bù lại mng ở đấy cũng oke.

phuonganha

Tài xế mới
À còn bonuss thêm các hoạt động bên ngoài nhiều hay có mấy kiểu thi thố giữa các khối nhà hàng và văn phonhf như got talen ý hoặc hội chợ