Đánh giá, review việc làm tại công ty Gloden Gate Group

phuongthanh

Tài xế mới
Mọi người ơi cho mình xin review về môi trường làm việc, giờ giấc làm việc và lương khối office của Gloden Gate Group được ko ạ?

kunamoi

Tài xế mới
Phạm Hiền làm nhiều việc, lương so với số lượng công việc là hơi thấp, được cái không nợ lương, không tăng ca nhiều. Thỉnh thoảng lại tổ chức làm bài test các kiểu nữa.

tieucuong

Tài xế mới
Mình từng làm cả dưới NH và văn phòng. Phía NH thì tuỳ từng các nhà hàng và các anh chị quản lý như nào, nói chung vui vì đồng nghiệp ấy chứ ?
Văn phòng thì chuyên nghiệp, trả lương đúng hạn. Nhiều hoạt động vui, nhất là phòng Marketing ?

ngoclinh

Tài xế Đồng
Phạm Hiền cắt giảm thì hầu như thời điểm này cty nào cũng thế b ạ. Sắp hết dịch rồi sẽ ổn thôi. M nghỉ lâu rồi nên ko rõ bên đó cắt ko. Nhưng nếu bạn apply GGG thì nên bạn nhé, đi pv mới biết đc chứ ?

nguyenhoanga

Tài xế mới
Bạn mình đang làm OK nà. Đợt trc có cắt giờ làm để giảm lương (chứ ko giảm lương nhé) nhưng đợt này lại bận rồi, OK rồi. Lương trả đúng hạn, đc mã giảm giá ăn uống tại nhà hàng của chuỗi, làm ở 315 Trường chinh thấy bảo có canteen cơm ngon mà rẻ lắm.

kunamoi

Tài xế mới
Môi trường okiee lắm, Tập đoàn cũng lớn nên khá chuyên nghiệp. Lễ tết hầu hết có quà đem về.
Lượng công việc khá nhiều, OT thì hầu như không có đâu vì văn phòng thuê đến 7h tối thôi, nhưng chắc mọi người cũng phải cầm việc về nhà mới làm hết đấy.
Nợ lương thì không nhưng cắt giảm lương đợt dịch thì có, ngành dịch vụ thì không tránh được.
Nói chung môi trường tốt, nghỉ lại thấy nhớ ha haa

lamthanhsung

Tài xế mới
Mình từng làm thời vụ ở golden gate rồi, nói chung mọi thứ đều oke, phòng phỏng vấn đẹp, ban đầu sẽ ái ngại vì các chị phỏng vấn sẽ hơi nghiêm túc chút với mặt hơi đanh kiểu hơi khó tính chút. Nhưng tiếp xúc một thời gian sau phỏng vấn thấy mấy chị ấy hiền dễ sợ, cũng dễ thương ??