Đánh giá, review phỏng vấn, làm việc tại Vinmart+

kunamoi

Tài xế mới

Mình chào mọi người , đợt tới mình có lịch trúng tuyển làm Nhân viên bán hàng Parttime 8 tiếng ( ca xoay 6h-14h30 và 14h-22h30) với mức lương 20k/h tại siêu thị Vinmart+ của Masan Group. Mọi người đã ai từng làm tại Vinmart+ của Masan Group cho mình xin ít review về công việc , chế độ công ty, môi trường làm việc, mức thu nhập thực tế, ...v...v... tại đây với ạ !
Mình xin cảm ơn mng và mong adm duyệt bài ạ !

thaotrannam

Tài xế mới
Ningg Ningg Chị mình là làm part-time 4 tiếng mấy tháng, sau đó xin lên full thì phải làm 1 tháng coi như part 8 tiếng, ko ăn kpi. TH cậu nếu bảo đợi 2-3 tháng thì còn ok, coi như ăn lương thử việc thôi cậu.

mrsiro

Tài xế mới
Thanh Nguyen cũng tính thế. Đc cái mù đường lại để khách đèo là chết. ? mà làm ở VinMart cống hiến hết mình cũng có cơ hội thăng tiến lên cửa hàng trưởng các thứ đó. Ko đến nỗi chẳng định hướng gì đâu

tranthanhoi

Tài xế Đồng
Sơn Lê có 2 hình thức part 4 tiếng cố định và xoay ca 8 tiếng . Mình xin full nhưng do họ bảo đủ nên bảo mình làm part 8 tiếng sau mấy tháng thì thi lên full khi thiếu ng ạ . Mà lương 4tr / tháng đang băn khoăn ạ

minhanhtrantran

Tài xế mới
An Nhiên vất quá nên nghỉ b ạ.ở đó chế độ cũng tốt, thưởng phạt rõ ràng, nchung ở đó hang hoá về nhiều mấy chục kiện, có đợt 1 tớ bên 200 thùng bia từ t1 lên t2.

nguyenhoanga

Tài xế mới
Hoa Hướng Dương em cũng muốn làm lâu dài , nhưng giờ dịch bệnh khó khăn ạ . Em thì sinh ra ở quê , mà giờ ra HN xin việc mức lương 4 triệu / tháng như này . Em băn khoăn quá , em cũng muốn bỏ mà sợ ko có công ty nào nhận em nữa .

hoangnguyenit

Tài xế mới
Ningg Ningg lương hiện tại nv làm 2 năm bên mình có trợ cấp vs doanh số thì khoảng 7tr đổ về k hơn .cv khá vất . Vin+ thì có thể nhàn hơn

phuongthanh

Tài xế mới
mình làm partime như cậu dki , vì chỉ mình là con trai nên 1 mình đồ nặng cũng tự là hết , người cũ có rảnh cũng chỉ bấm dt và chỉ xem.. đôi khi k có lỗi vẫn bị chửi như thường,, còn chuyện bù tiền hàng là chuyện bthg nhé

gojekaz

Tài xế mới
Ở vin chỗ chị xin thì em ko biết nhưng có những vin lịch bị thay đổi sắp xếp theo tuần theo tháng đổi ca liên tục luôn ý ?

longakm

Tài xế mới
Ningg Ningg rồi quen hết ah cái này mình còn phải giao tiếp trực tiếp vs ngta á cái kia mình qua đt vs máy tính k ah, mình k làm lương cứng mà tính theo đơn nên cao z á=))) k có thể làm pg tiếp thị cho mấy siêu thị r cửa hàng ấy ngày 3-400k là bth á

myngoc

Tài xế mới
Ningg Ningg partime vẫn có kpi mà e. Nay lại có vụ làm partime trc rồi mới đc lên fulltime hả e ? Kiểu đó thì e nên cân nhắc nhé.