Đánh giá, review phỏng vấn, làm việc tại Vinmart+

kunamoi

Tài xế mới

Mình chào mọi người , đợt tới mình có lịch trúng tuyển làm Nhân viên bán hàng Parttime 8 tiếng ( ca xoay 6h-14h30 và 14h-22h30) với mức lương 20k/h tại siêu thị Vinmart+ của Masan Group. Mọi người đã ai từng làm tại Vinmart+ của Masan Group cho mình xin ít review về công việc , chế độ công ty, môi trường làm việc, mức thu nhập thực tế, ...v...v... tại đây với ạ !
Mình xin cảm ơn mng và mong adm duyệt bài ạ !

dechoat

Tài xế mới
Ningg Ningg nhân viên cũ nghỉ hết r bạn ạ. Thấy bảo từ hồi bán thương hiệu, chính sách nhân viên cũng chán. Chả biết sao

whoami

Tài xế mới
Thiên Cầm part time 8 tiếng cậu ạ . Họ bảo full time thì phải làm mấy tháng cơ . 4tr 1 tháng ăn trọ mà ko biết như nào . Băn khoăn quá . Mà giờ cũng kb làm gì

phuonganha

Tài xế mới
Thiên Cầm cậu đỗ chưa ạ . Mình làm lương có 4,1tr / tháng ko có thưởng . Cũng băn khoăn ạ

hoangnguyenit

Tài xế mới
nói chung bạn gặp dc nhân viên cũ với CHT nhiệt tình thì máy mắn chứ không thì xác định mệt mỏi cả tinh thần lẫn thể xác . mình làm dc 15 ngày nghỉ

quocminh

Tài xế mới
Tớ chấp nhận nghỉ việc 01 tháng để đợi việc hoạt động bt trở lại, năm nay cũng 30T rồi , vừa đi học vừa đi làm , phục vụ công việc - sự nghiệp

zyxgrab

Tài xế mới
Ningg Ningg t k làm nên k rõ hay nc với mấy bạn vinmart nên biết thôi ? lỡ để hàng cận date quá cũg bị phạt luôn

phokhongmua

Tài xế mới
Ichi Yo tớ xin full time họ bảo đủ rồi . Bây giờ làm part time đi rồi mấy tháng họ cho lên . Mà lương 4.1tr/ tháng băn khoăn quá ah

zyxgrab

Tài xế mới
Ningg Ningg Làm ở vin vất vả, bê vác nhiều, làm việc luôn chaan luôn tay, có hôm làm đến lúc về mà việc vãn ngập mặt, m từng làm 3 năm và giờ đã nghi việc.

phokhongmua

Tài xế mới
Ningg Ningg tính chất cv như các b bình luận trc bê vác nhiều , lv có thể thêm thời gian... nếu e xđ làm cv thời vụ thì k nên vào đó mất thời gian e nên chọn cv nào có lq đến con đường chính ( việc học hiện tại hoặc tương lai e muốn theo đuổi)

phokhongmua

Tài xế mới
Ningg Ningg Vào chế độ của nó r thì t thấy ok phết á, KPI cũng ổn, được khám bệnh định kỳ nữa. Làm mấy ngày lễ thì đc nghỉ bù, xong ăn công 150% thì phải á