Đánh giá, review làm việc tại siêu thị Circle K

Tên công ty
Circle K Vietnam
Giới thiệu
Bắt đầu từ năm 1951 tại bang Texas, Mỹ, tới nay, Circle K đã trở thành một trong những thương hiệu cửa hàng tiện lợi uy tín rộng khắp, nổi tiếng trên toàn thế giới vì chất lượng sản phẩm và dịch vụ chăm sóc khách hàng tuyệt vời với hơn 16.000 cửa hàng, bao gồm:

Hơn 14.800 cửa hàng do công ty điều hành hoạt động tại Mỹ, Canada, Đan Mạch, Na Uy & Đông Âu
Hơn 2.380 cửa hàng Circle K nhượng quyền hoạt động tại nhiều nước khác nhau trên thế giới, gồm: Campuchia, Trung Quốc, Hy Lạp, đảo Guam, Honduras, Hồng Kông, Indonesia, Jamaica, Macau, Mexico, Mông Cổ, New Zealand, Ả Rập Saudi, Các Tiểu Vương Quốc Ả Rập Thống Nhất, và Việt Nam.
Lĩnh vực
Logistics
Địa chỉ
Văn phòng TP.HCM: Phòng Nhân Sự – Bộ phận Tuyển Dụng
  • Địa chỉ: Lô II, Hồng Lĩnh Plaza, Đường Số 9A, Khu Trung Sơn, P. Bình Hưng, Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
  • Điện thoại: +84 28 3620 9017 – sốmáy nhánh 191
Chi nhánh Hà Nội: Phòng Nhân Sự
  • Địa chỉ: Số 8, Phan Văn Trường, phường Dịch Vọng, quận Cầu Giấy, Hà Nội
  • Điện thoại: +84 24 3681 5666
Website
https://www.circlek.com.vn/
Đánh giá sao
4.00 star(s)

whoami

Tài xế mới
Anh chị đã ai làm ở Circle K chưa ạ? Em thấy bên ấy tuyển nhiều nên định đăng kí làm parttime ở đấy, không biết có phải làm ca đêm nhiều không ạ? Với lại làm ở Circle K là bao nhiêu tiền/h ạ (em rất quan tâm vấn đề này vì em đang muốn tự chủ về tài chính ạ), không biết công việc có khó khăn với bận bịu quá không ạ?

Mong anh chị nào từng làm ở Circle K rồi có thể review lại cho em được biết không ạ?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Câu trả lời tốt nhất
Mình cũng từng làm nhân viên part time ở Circle K rồi nè. Full time thì mới bắt buộc xoay ca ( 1 -2 ca Đêm/tuần). Còn part time tự sắp xếp lịch theo giờ học bạn nhé. Nếu nhiều thời gian rãnh trong ngày thì đki.
Làm sẽ ổn nếu b chịu làm và cũng là may mắn nếu gặp cửa hàng trưởng có tâm. Công việc thì tất cả đều được phân bổ đều nên b k phải lo nha. Tgian thì linh hoạt thật sự, tuỳ thuộc vào tgian của b và nhu cầu của CH nhé. Lương thì trên 21k/h và có phụ cấp nữa nhưng mình k rõ bao nhiêu, mỗi năm tăng lương theo quy định cty.
* Fulltime: xoay ca 8h/ngày, 6 ngày/tuần
- Ca 1: 6h - 14h
- Ca 2: 14h - 22h
- Ca 3: 22h - 6h
* Partime: xoay ca 4-7h/ngày, 6 ngày/tuần

ngocnamhan

Tài xế mới
Họ chỉ hỏi cậu đky làm ở quận nào thì phải. Họ sẽ nói cậu điền thông tin vào phiếu. Họ sẽ xem xét và thấy cậu phù hợp thì sẽ nhắn cậu đi tập huấn luôn ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

bichdiem

Tài xế mới
Partime lương 21,5k/1h b ạ. Partime k yêu cầu làm ca đêm đâu ạ. Thời gian làm linh động, bạn có thể đăng kí 4-7h/1 ngày, phù hợp với các nv còn lại. Còn tùy theo cửa hàng có thêm yêu cầu gì hay k,... À mh đang nói Circle K nha :))

vantran

Tài xế mới
Ngô Đức Huy à còn một bất cập là bạn đi pv nếu trúng tuyển thì phải đợi tầm nửa tháng mới đi tập huấn cơ :))
Với hình như ưu tiên làm full hay sao ấy ạ.

ngoclinh

Tài xế Đồng
Nấmm Thiếu GA Mấy bạn nhân viên nam phụ mình có chia lương cho mấy bạn đó không bạn!?Công việc là vậy, mình nhận thì phải làm thôi, còn cảm giác không khả năng làm được thì mình nghỉ thôi chứ đâu có ai có trách nhiệm phụ mình làm việc

lantran

Tài xế mới
Mình tưởng các bạn thích làm ở circle k ca đêm vì dc x lương mà nhỉ

lantran

Tài xế mới
Vợ mình ngày xưa làm c-K . làm ca tối 2 nữ mà nhập kho toàn ca tối. Khiêng hàng riết thoát vị đĩa đệm luôn. Xưa làm q1 khúc đông tây nên hàng nhập nhìu.

zozovietnam

Tài xế mới
Văn Phương t phỏng vấn hôm 23. T đăng kí khi vưch cầu giấy ý. Hôm đấy họ bảo là kv này đang full người chờ 2,3 tuần mới biết cơ

mrsiro

Tài xế mới
Nguyễn Tuấn Linh nhưng con gái là phái yếu mà bạn. Mà đây bạn mình bảo là thùng nặng. Với cả có nv nam nhưng ko ra bê giúp ấy.

thanhvoz

Tài xế mới
Văn Phương à vậy mình ko biết nhưng đợt mình đi pv Full thì nếu đc chọn thì ngta hẹn lịch đi tập huấn luôn lúc pv

dechoat

Tài xế mới
Chủ tus cho e ké dc k ạ? E đăng nhưng k dc ad duyệt ạ? Nếu phiền bảo e để e xoá cmt nhé tus. E cảm ơn ạ
Ac có ai lm ở đây chưa ạ? Cho e xin review về cviec vs lương vs ạ. Ths mn

ngocphuongz

Tài xế mới
Nấmm Thiếu GA đúng là đi làm ai cũng tiền như nhau thì cũng ko nên trông mong ai phụ đâu bạn ạ, người ta muốn phụ hay không mình đâu trách được ?

gojekaz

Tài xế mới
Phan Q. Khanh c cho e hỏi làm parttime có phải kí hợp đồng k ạ tại e qua pv bên ý bảo parttime cx kí hợp đồng 1 năm =))