Đăng ký Go viet bổ sung syll sau được không?

tranthihai

Moderator trial
Thành viên BQT
Bổ sung sau 2 tháng được nha chị nhưng mà go-viet yêu cầu bổ sung xác nhận hạnh kiểm hoặc lí lịch tư pháp chứ sơ yếu lí lịch thì không được chị :)

Kaloss

Support
Moderator
Bổ sung sau 2 tháng được nha chị nhưng mà go-viet yêu cầu bổ sung xác nhận hạnh kiểm hoặc lí lịch tư pháp chứ sơ yếu lí lịch thì không được chị :)
xác nhận không tiền án nữa nha bạn ơi, 54c Trần hưng đạo, hà nội, hồ sơ: cmnd 2 bản pho to và bản chính, ảnh 4x6, đơn đề nghị xác nhận không tiền án tại 54c THĐ và 50k tiền phí, nghe nói vậy, còn kiểm chứng có thật hay ko, thì mình ko rõ, vì mình cũng chưa làm

Mr.Ken

Tài xế Đồng
Ông Go Việt này cũng kỳ cục nhỉ: đem SYLL có xác nhận của phường, đóng mộc đỏ chớt thì ko chịu. Đòi xác nhận hạnh kiểm mới chịu.
Trong khi 2 cái đó mình thấy về hạnh kiểm thì nó tương đồng nhau mà.

Kaloss

Support
Moderator
bạn vô fb đi, vào đó vừa nhanh vừa có cập nhật sớm cho bạn.
Mình vừa làm hôm nay hẹn 13/9 lấy giấy xác nhận ko tiền án,
có 2 nhóm
nhóm 1: hộ khẩu Hà Nội hồ sơ gồm:1 ảnh 4x6, phô tô CMT và cầm bản gốc theo, phô to HK và bản gốc cầm theo, khai tờ khai và nộp 50k,
nhóm 2: ảnh, phô to CMT và bản gốc, lại khai tờ khai, rồi lại....có giấy hẹn... rồi... sau đó theo giấy hẹn của bạn.... xong rồi chạy go Viet thôi...

MrRight

Support
Thành viên BQT
Moderator
Ông Go Việt này cũng kỳ cục nhỉ: đem SYLL có xác nhận của phường, đóng mộc đỏ chớt thì ko chịu. Đòi xác nhận hạnh kiểm mới chịu.
Trong khi 2 cái đó mình thấy về hạnh kiểm thì nó tương đồng nhau mà.
SYLL thì do Ủy ban Phường chứng nên chỉ cần đem hộ khẩu là họ xác nhận
Còn Xác nhận hạnh kiểm do Công An Phường cấp nên sẽ khó xác nhận hơn vì Công An sẽ kiểm tra tại địa phương

Mạnh hùng

Tài xế mới
xác nhận không tiền án nữa nha bạn ơi, 54c Trần hưng đạo, hà nội, hồ sơ: cmnd 2 bản pho to và bản chính, ảnh 4x6, đơn đề nghị xác nhận không tiền án tại 54c THĐ và 50k tiền phí, nghe nói vậy, còn kiểm chứng có thật hay ko, thì mình ko rõ, vì mình cũng chưa làm
Có tiền án ko được hả bạn.