Chủ quán ăn tố tài xế Go-Viet mua đồ ăn quán khác đem đi giao

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Cụ thể một bạn nữ chủ 1 quán ăn tố cáo lên Facebook 1 tài xế Go-Viet khi khách đặt đồ ăn quán chị này thì tài xế lại mua đồ ăn quán khác rẽ hơn để đem đi giao.

Bên mình hôm này gặp phải ca này... các bác tài thấy chỗ nào rẻ hơn là cứ tắp vô mua cho khách mặc dù khách đặt quán khác...có lợi quá mà mua 20k mà đưa khách vẫn 25k lời 4 hộp đc 20k xong còn đc cả tiền ship bên Goviet họ trả nữa chứ. Ức chế quá đi . Bị bắt quả tang nên cố tình che kg cho chụp biển số xe...vừa che biển số xe vừa dắt xe chạy như gặp phải ma....các a tài ơi đi đêm có ngày gặp ma đó. Quán xá tụi em bỏ bao công sức tiền bạc để kiếm đồng lời đó mấy a có biết kg . đâu phải nằm ngửa ra là có lời đâu mấy anh. Mấy a làm như vậy thiệt hại cho quán tụi em nhiều lắm. Khách họ ăn thấy kg ngon đồ ăn kg tưoi riết roii họ bảo quán bên em dạo này làm đồ ăn dở quá rần rà họ sẽ bỏ quán tụi em luôn xong như vậy tụi em mất lợi nhuận đóng cửa đó mấy a tài có biết kg. Hay mấy a chỉ biết lợi cho mấy a thoii. Kg biết j tới Ng khác à????? cái này em cảnh cáo nếu em gặp a lần sau nữa em sẽ cho a thấy cảnh đó. Bức xúc kg có cái j diễn tả nổi. Các bạn đối tác coi hình có thấy a tài này thì nên cẩn thận. Nhìn mặt hiền lắm mà mức độ gian thì có thừa. Em biết mấy a kiếm tiền nắng mưa vất vả nhưng mấy a làm vậy như lấy chén cơm của con em nên em kg chấp nhận đc. Thà bên em kg có món khách kg chịu em chấp nhận mấy a mua chỗ khác đằng này đòi nói chuyện voi khách nhất định a kg cho cố tình làm vậy. A lấy chén cơm của em nên em đành cho a bài học thích đáng...?????????????

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Bác này nên khóa tk luôn.. Quán đóng cửa ... Thì hủy... Đây mua quán quán kế bên mới đau.. Chứ

xeom5sao

Tài xế Đồng
Người cống hiến
Đã chơi xấu còn mua ngay gần quán đó. Thua.