Chính sách thưởng cho tài xế Now

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Bên Now mỗi Part mỗi thưởng khác nhau đây là thưởng PART16, còn riêng chạy FullTime thì chịu chắc cũng ít anh em chạy fulltime lắm, chạy đó có lương cứng.
Now k thưởng tuần, thưởng đơn tối thiểu 2000d/1 đơn ( giống thưởng 5k/1 đơn của p9 p12 p14 + trực tiếp vào đơn, chạy đơn đầu tiên của ngày có thể thấy chênh lệch ) + thêm % ứng tiền,ứng 500k tiền hàng dc 0.5%-2%. Càng ứng nhiều càng dc nhiều.
Ví dụ giao đơn hàng 1.000.000 thì thưởng 0.5% là 5000đ vậy nên tiền ký quỹ nhiều thì nhận được đơn giá trị cao ăn tiền thưởng hoàn thành đơn cao hơn.

Thưởng hoàn thành đơn linh động hiển thị trong app

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Mấy bác chạy Part 15 thì chẳng có thưởng gì cả nhưng ăn 100% phí ship :d

Part 12 thì thường hoàn thành đơn là 5000đ/đơn chứ không thương theo % nhưng lại có thưởng tuần rất ngon.Part 12 thường cho người cũ chạy lâu năm

Sửa lần cuối:

Goldgaland

Tài xế Đồng
E part 12 đây mà k thấy gửi thông báo thưởng 2/7 nhỉ, hay là cứ p12 thì đều đc ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Khi đăng ký bạn sẽ nhờ bên nhân viên chọn part thường người mới sẽ là PART15 hay 16, thường đăng ký chạy mới giờ toàn part 16.Chạy thời gian đủ điều kiện muốn đổi part thì yêu cầu lên Now theo link dưới đây.

Tuy nhiên nghe nói chỉ ở Hà Nội mới cho đổi part thôi.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Coi lại coi bác, part 16 kia là ctrình thưởng mới đây hôm 02/07 hay mới thay đổi ta

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Thế lại bóp thưởng nữa rồi, chạy thời gian bên Now nó lại cập nhật mức thưởng, thông thường ưu tiên thưởng cao cho đối cũ.
Đối tác mới thì 1 tháng đầu tiên đơn nhiều chạy suốt quần luôn qua tháng thứ 2 bắt đầu ít dần :p

TiiBoss

Support
Moderator
Đệt, bị bóp thưởng với ít cuốc lại tháng thứ 2 á ảnh? Haizzz sao ác vậy ta :))) bóp chắc đc ngày cũng phải 400,500k là ít nhất nhỉ? Với e nhiêu đó đủ dư rồi haha

tuantranBH

Tài xế Đồng
Có anh em nào ở HCM chuyển từ part 16 qua part 12 đc chưa ạ?

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Thương mới nhất của part 11, 12 và 14

Còn Part 15, 16 là đây: