Food Chiêu kiếm điểm thưởng go-viet nhanh nhứt

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Đây là cách kiếm food của em
Trước tiên tìm điểm hót food gần nhà mình nơi ace canh food.. Trừ toco gà rán nơi đó lãnh địa của fake... Vô đó chỉ khách book dồn dập bạn mới có đơn..
1. Kiếm vị trí ngồi hóng food
2. Giờ cao điểm buổi bike nên vài cuốc bike để rút bớt điểm xuống
3. 9h đến 11h và 13 đến 17h tắt app đi cafe ăn sáng và nghĩ buổi chiều
4. Giờ cao điểm food... Canh food 11h đến 13h
5. Điểm hót food là nơi mồ chôn go bike bởi vì khách bike boolk hoài kg có xe ( tx hủy cho trôi ) mà tx đầy như nguyên.. Xui gặp khách lâu lâu mới bok..
6. Giờ cao điểm đạt 14 đơn food rất dễ đạt mức 28đ mà go việt kg nói dc mình... Vì vừa bike + food...
Xưa giờ tui chạy 7h bắt đầu chạy hơn 13h về đủ 250k foo + thưởng 180k = 430k trừ 30k xăng + 80k ăn cafe 2 bữa - 20 thuốc lá còn 300k hưởng thôi chỉ cần 4 tiếng thôi
Xong tui đi làm cty 500k ngày..
Đây là cách của em... Hoàn thành đơn hàng food + bike go việt... Mong các tx đừng chém em.
tôi mở app và thực hiện đúng qui trình và củng đã ăn 1* 2 lần liên tiếp của khách, kg gian lận,cuốc ảo... Kg ai cả

Đính kèm

126.1 KB · Lượt xem: 1,851
Sửa lần cuối:

Tamitu

Tài xế Đồng
Xưa giờ tui chạy 7h bắt đầu chạy hơn 13h về đủ 250k foo + thưởng 180k = 430k trừ 30k xăng + 80k ăn cafe 2 bữa - 20 thuốc lá còn 300k hưởng thôi chỉ cần 4 tiếng thôi
- Cha này chắc mới chơi cần xong hay đập đá mà bay dữ vậy. 7h đến 13h 4 tiếng ???
- Chiêu của ông thằng nào chạy food cũng vậy mà chả ông nào dám nói tự tin như ông. Ông chạy bao nhiêu đơn food 1 buổi sáng mà đòi 250k.
- 1 đơn food ông mất bao lâu 5 phút 1 đơn ??? Ở đâu chỉ tôi với.
cao điểm bike thì food chỉ 1.5. Còn cao điểm food thì dính bike ko là thường. 2.5 cao đ food ko dễ ăn. Khu food ông chạy chỉ mình ông đứng bao trọn khu và khách rất nhiều mà ae Go ko biết? Khách chỉ ở xung quanh mà chưa từng phải giao xa như 4-5km ???
- Bớt quăng bomb dùm cái và sống thật chút đi bạn. Kiếm tiền easy quá sao ko chạy cả ngày luôn. ?

kingkong89

Support
Moderator
chắc người ta chọn chế độ nhận cuốc tự động, chắc dc nhìu đơn food hơn

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Tui kg ảo kg fake .... Nhiều tx đạt dc đó.... Đâu phải tui đâu... Nhé

Tamitu

Tài xế Đồng
Cái bài viết của ông nó quá nhiều điều vô lý làm dễ gây hiểu lầm chạy food ngon. H cao điểm chạy được 14 food là nghe tôi thấy khó chịu rồi. Đông như toco còn chưa dám nói câu đó. Toco 20-30 phút 1 đơn, 10 phút đi giao khách. 1 ngày 3 h cao điểm 6h-9h, 11h-13h, 17h-20h mà ông nói chạy food ko thì bike ông hủy hết ah. Vậy thì cái luật 70% chắc ko xài cho ông hay sao? Ông đã bao h cao điểm food gặp toàn bike 25, 39, 52k h cao điểm chưa? Uh thì hủy xong khách dính tiếp, hoặc bike liên tục. Ông hủy xong đống đó còn suy nghĩ chạy thuần food được tôi khen giỏi. Tôi cũng bật auto nhận cuốc đây, 1 ngày bèo cũng 7 cây food còn ko dám hó hé. Có khi nửa tiếng mới có 1 đơn. Vì ko phải mình ông chạy Go. Suy nghĩ kỹ trước khi nói và nói thì nói cho nó đúng.

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Gà rán và Toco vắng 10 phút nhé... Đông 30 phút... Fake ăn hết trừ xương... Cho bike lượm...
Khu hot food có bike nữa đâu...hôm bữa wen chụp hình lại..

itminhtan

Tài xế Đồng
Xét về tính trung bình thì không thể nhé. Sẽ được ngày này ngày kia thôi. Không lúc nào cũng được như vậy.

hungduong

Tài xế mới
Bác nói nghe nhức não quá, nói thế cái định luật 70% là vứt à, cứ đơn bike nào cũng bỏ thì xác định ăn hành ngập mặt nha, tui chạy 1 ngày tầm 6-700k, trừ xăng ra thì còn tầm 550-650 chứ ở đấy mà cứ hủy bike đợi food, có food thì may mắn thôi

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Vô khu hot food toàn food... Go Bike đi go rồi

nguyenvanhuytuong

Tài xế Đồng
Mấy anh - mấy chị - mấy bạn - mấy em - cô dì chú bác.... Ơi
Xin mọi người chút xót thương kẻ bần cùng nghèo khổ, sống tha phương đất khách quê người không nhà cửa
Em làm vlog kiếm thu nhập nuôi gia đình
Xin hãy xen và đăng ký ủng hộ em
EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN