Chiều cao chỉ có 1m50 thì có thể thi tuyển vào ngân hàng không?

kunamoi

Tài xế mới
Mọi người cho em hỏi là chiều cao chỉ có 1m50 thì có thể thi tuyển vào vị trí Giao dịch viên ngân hàng không ạ? ở đây có ai đang làm ngân hàng mà chiều cao dưới 1m50 không ạ? xin cho em ít tư vấn.

Câu trả lời tốt nhất
có nha bạn, 1m50 là chiều cao trung bình của phụ nữ VN thời xưa đóoo (nghe nói thế), chúng ta đâu thể chối bỏ về một thời đã qua của dân tộc dc, ko những thế mà thời nay đất nước ta cần giữ gìn và phát huy bản sắc nét đẹp vốn có để tiếp nối truyền thống đúc kết từ hàng ngàn đời nay của dân tộc ta?? nên tự tin ứng tuyển đi bạn nhée☺️☺️

khangk

Tài xế mới
Được bạn ơi. Con trai 1m57 vẫn làm Vietin đây nhé ??? Vietin quan trọng năng lực thui

ngochane

Tài xế mới
Được luôn ạ, pdg mình có người chỉ 1m4x, x nhỏ xíu mà sắp làm giám tốc to. Tý kiểu gì cũng có ng tag vào ?

xeomaz

Tài xế mới
có nha bạn, 1m50 là chiều cao trung bình của phụ nữ VN thời xưa đóoo (nghe nói thế), chúng ta đâu thể chối bỏ về một thời đã qua của dân tộc dc, ko những thế mà thời nay đất nước ta cần giữ gìn và phát huy bản sắc nét đẹp vốn có để tiếp nối truyền thống đúc kết từ hàng ngàn đời nay của dân tộc ta?? nên tự tin ứng tuyển đi bạn nhée☺️☺️

Câu trả lời tốt nhất

tunganhle

Tài xế mới
150,1 hẳn hoi nha nha ?. Mình muốn nhắn nhủ các bạn là cứ tự tin lên, chỉ lâu lâu chịu nhục vì phải ngoái cổ lên để nói chuyện thôi chứ hổng có gì cả ?