Chia sẽ về việc tài khoản GrabDriver bị khóa sau 60 ngày không chạy cuốc xe nào

VỀ VIỆC TÀI KHOẢN TÀI XẾ GRAB BỊ KHÓA DO TÀI KHOẢN KHÔNG HOẠT ĐỘNG TRÊN 60 NGÀY (2 tháng)

Em chia sẻ một chút về tình hình của em, hi vọng sẽ giúp đồng chí nào đó cùng cảnh ngộ có thêm thông tin tham khảo nhé!

Em đã bị khóa tài khoản do lâu ngày không hoạt động từ giữa tháng 8. Đến tháng 9, em gửi thư, hoàn thành biểu mẫu để đăng ký hoạt động lại, nhưng nhận hồi đáp là KHÔNG ĐƯỢC PHÊ DUYỆT như 2 tấm hình đầu tiên.

Em gọi lên tổng đài, cũng ko khá khẩm gì hơn. Các bạn ấy giải thích, nhưng kết quả là ko đc phê duyệt thì em cần mang đồng phục lên cty làm thủ tục thanh lý hợp tác. Trong tk em còn hơn 300k, em nghĩ cũng sẽ mang lên để được hoàn tiền, nhưng vì lười cả tháng qua mà ko mang.

Và nay, em nhận được tin nhắn như hình số 3. Đăng nhập tk Grab Driver thì như hình 4.

Em nghĩ rằng nhận đc thông báo ko phê duyệt đăng ký hoạt động trở lại, nhưng vẫn nên đợi thêm nột thời gian, biết đâu Grab vẫn muốn xét duyệt lại!

Mong rằng các anh/chị và các bạn bị rơi vào hoàn cảnh giống em sẽ có hi vọng!

Chúc mọi người luôn vui với công việc hiện tại của mình!

longakm

Tài xế mới
Vậy là quá được rồi, được mở lại app, chúc mừng ông nhé, chịu khó cày kiếm tiền ông ơi

minhtu

Tài xế mới
Bro cho mình hỏi điền biểu mẫu ở đâu vậy ạ? Mình chọn mục mở khoá tài khoản hoạt động nhưng không thấy?

ngocphuongz

Tài xế mới
ỷuoc khi khoa tong dai nhan tin truoc mot tuan nha ...toi nghi 2 lan lan truoc 4 thang ..mo app chay binh thuong lan nay cach 2 thang ..tong bao nen minh phat duoc 20 cuoc nghi tiep

thuyngoc

Tài xế mới
như vậy mang đâfy đủ hồ sơ và đồng pbhujc lên lên là khoảng mấy ngày đc mở app chạy vậy bạn

minhtu

Tài xế mới
Thì nêu muôn chạy thi kiên nhẫn đợi.ko thì lên thanh lí hợp đồng.vì bgio Grab no dư tài nên sẽ k cần txế nua nhé.

bichdiem

Tài xế mới
E cũng bị như vậy mà chờ hoài đến giờ vẫn chưa đc phê duyệt, buồn chảy nước dãi

cuchien

Tài xế mới
Jenny Nguyen mình nghỉ luôn. Lúc trc cũng nghi 1 thời gian, đi kích hoạt lại rồi. Giờ ko chạy nữa, cũng ko cần lên thanh lý hd

ngocphuongz

Tài xế mới
Đinh Mạnh trong gói combo 750k làm gì có túi!! Trong 1 tháng chạy đủ quy định bao nhiu cuốc foob đó nó ms phát nhé!!!
Ko thì jaj mua ...

thaotrannam

Tài xế mới
Nâng cấp từ android 9 lên Android 10, thế là bị như thế này. Gọi tổng đài thì không giải quyết,gửi gmail thì kêu chờ hết thời gian, lên văn phòng thì phải đặt lịch hẹn trước.thế là chỉ còn cách chờ hết thời gian...

dechoat

Tài xế mới
Như t đây combo 750 nó chưa phát túi lên nó bảo a chạy ko đủ để phát túi. Cái đm t đóng tiền mua mà ko đủ cuốc để phát túi là sao???

ngoclinh

Tài xế Đồng
Huỳnh Đình Việt trong các sự lựa chọn, mình thấy ráng chạy cho đc 5 cuốc để đỡ phiền phức bạn à! Mình nghĩ tái kích hoạt dễ lắm, hóa ra cũng khá phiền bạn à

thuyngoc

Tài xế mới
1 trong 3 là mang một cái thui hả mn. em đang chuẩn bị qua tháng chạy lại . ko biết nên đk online bây giờ hay sát tháng đk

thaotrannam

Tài xế mới
Anh em cho em hỏi em thanh lý tài khoản thì đến địa điểm nào ạ em hcm gò vấp ạ