CHIA SẺ VỀ VẤN ĐỀ KHOÁ TK BAEMIN KHI NHÂN NHIỀU ĐƠN

Thanhga

Support
Moderator
Dạo này có 1 số ae bị khóa app và chính sách CT đưa ra giao 1 đơn hàng và nhận nhiều đơn đảm bảo thời gian giao hàng ok nay chia sẻ cho ae nhé
ae đi hàng nhận bao nhiêu đơn cũng được miễn sao ae thương lượng vs khách thôi nhé đừng để khách COMPLAIN lên CT là được nhé
và vấn về nhiều ae bị khóa app cứ lên CT giải trình đúng CT sẽ mở cho ae nhé
còn vấn đề điều phối nt về k tl vấn đề này cũng chả có i quan trọng đơn k đi ae treo đó ae bắt đơn khác chạy lệch tiền tự nc vs khách đc chơi k đc nghỉ cũng là 1 cái hay cho ae nào lỡ bắt đơn xương nhé nc vậy ae tự hiểu.
cuộc sống mà ra đường kiếm ăn thì nhảy số vào chẳng ai ăn ngon mà đi chia sẻ miếng cơm cho người khác đâu tự thân vận động đi nhiều ae chạy rên này nọ thay vì rên thì kiếm chỗ nào hay lên đơn lại đó mà đứng người ta chạy đc mik k chạy đc thì mik lên suy nghĩ sao cho bằng người ta
đôi lời chia sẻ a đừng gạch đá tội e e méo có tiền xây nhà đâu
4927

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Tóm tắt nhé:
1. Được nhận trên 1 đơn
2. Nhận đơn sao cùng hướng với những đơn khác
3. Trong vòng 60 phút 3 đơn trong 1 quán chờ lâu
4. Trong vòng 60 phút 2 đơn ngoài
5. Nên đt hoặc nhắn tin cho khách trước... Đừng để khách gọi lên... Tổng đài...nhé
Điều cuối cùng... Chúc các anh em hạ cánh an toàn sau 22h

duongcong

Tài xế mới
Anh ơi hôm bữa em lên hỏi lí do sao khóa áp nó kêu chắc do em ko chụp bill . Rồi em hỏi thời hạn khóa là bao nhiêu ngày nó nói là có thể 3 ngày 7 ngày 14 ngày hoặc vĩnh viễn nếu em đợi 3 ngày ko đc thì sao anh anh chỉ giúp em với ạ

Thanhga

Support
Moderator
nếu khóa thì e bó tay nha 1 do khách báo ct i đó 2 là bác đi đơn ảo chắc 3 ngày nó mở thôi lên bác ráng chờ chứ khóa app CT nó làm chứ e chỉ chia sẻ cho ae thôi