CHIA SẺ CÁCH CHẠY VS THU NHẬP TỪ BAEMIN CHO AE

Thanhga

Support
Moderator
Sau gần 1 tháng mình chạy baemin thì hôm nay mình có vài chia sẻ cho a
baemin có 3 mốc thưởng
8 đơn 80k
14 đơn 180k
22 đơn 350k
và thưởng khung giờ 11h đến 22h tối 8k
theo mình đánh giá đây là app ngon nhất ở thời điểm hiện tại ngày kiếm 1tr là bình thường cho ai siêng năng nhé
còn vấn đề làm sao để chạy dc nhiều cuốc ok mình chia sẻ cho ae
baemin là app chỉ giao đồ ăn giống now. mà now thì có tool và tool là i
tool là 1 cái máy của now liên két vs các nhà hàng khi khách đặt hàng tool ở quán sẽ có thông tin đơn hàng khách đặt và ae now chỉ việc qua lấy hàng còn baemin không có tool thì phải làm sao
đây là mốc chốt câu hỏi ok baemin không có tool thì chúng ta đi đc nhiều đơn 1 lúc bù lại cái tool đó
và ở đây ae nhé mik hay chạy khu vực nào thì mình sẽ lấy đó là 1 khu hay chạy không qua khu khác nhé
VÍ DỤ ĐA KAO TÂN ĐỊNH BẾN NGHÉ
MÌNH CHAY KHU NÀY LÊN SẼ K BAO GIỜ QUA KHU KHÁC)
vì khi ae qua khu khác không quen quán rất dễ ăn xương
ok và ae chạy xe nhớ để ý khung giờ tiem nào hay lên đơn và tiẹm nào làm đơn lâu để bắt đơn và né những chô làm lâu ra còn bắt đơn là do kinh nghiệm chạy lâu sẽ quen nhé
khi ae nhận 1 cái đơn thi sẽ có SDT nhà hàng nhấn vô alo tiệm cho mình oder trước còn tiệm nào k có cho oder ae tranh thủ chạy qua đặt hàng
mik có lợi thế đi nhiều đơn phải bik lợi thế của mik 2.3 đơn sẽ có 1 tiệm cho oder trước alo oder rồi qua lấy sau thời gian đó tranh thủ chạy qua oder nhưng tiệm k cho oder qua điện thoại
và vấn đề mình kêu ae chay 1 khu nè khi ae quen khu đó quen tiệm ae có thể sin SDT rieng vs tiệm lưu tên mình vô và khi có đơn hàng của tiệm đó lên ae bắt liền alo tiêm 1 tiếng tiêm sẽ làm cho ae mình toàn gọi oder k nhé
cuộc sống cạnh tranh ai nhanh mạnh nhất nha ae
ĐÔI LỜI CHIA SẺ CHO AE CHÚC AE CÓ NHIỀU CUỐC XE VÀ CÒN Ì NỮA MÀ AE K LÊN ĐK BAEMIN KHI MỨC ĐÃI NGỘ QUÁ NGON
LINK FB NHÓM CHO AE TX

4705

Sửa lần cuối:

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Tui chuẩn bị đánh vào dinh độc lập để giải phóng... Chú em tham gia kg :eek: :eek: :eek: :eek: :p :p :p :p

Mr_Dao

Tài xế Đồng
sáng mai mình sẽ lên Baemin đăng kí chạy.. mình mới nghỉ việc sau 3 năm làm vp.. tính làm cái gì đó mới mẻ vào ban ngày.. tối về đi học tại chức lại ae ạ ;)

Thanhga

Support
Moderator
uk hi cũng ok đó bác vào nhóm baemin tx đi bác

MicroDjck69

Tài xế Đồng
Cho em hỏi là nếu ngày đầu tiên chạy xong thì khoảng mấy ngày sau có lương và nếu bị boom hàng thì có được đền bù hay gì không bác ?

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Lên đó baemin trả hàng.... Tiền ck ngày sau... T7 cn wa thứ 2 nhé

Thanhga

Support
Moderator
boom hàng bạn đem lên công ty giải quyết 5p xong nhé còn tiền bạn sài vietcombank ngày nào cũng chuyển nhé trừ thứ 6 thứ 7 chủ nhật là k có chuyển nhưng thứ 6 công ty sẽ gửi tiền ngày thứ 5 cho bạn và cho bạn ứng tiền nếu bạn chạy đủ mốc 22 công ty sẽ cho ứng 3tr còn bạn chạy mốc 14 vs 8 thi 1tr hoặc 2tr tuỳ vào mốc bạn chạy nhé