Chạy Gojek 1 ngày được thu nhập tối đa bao nhiêu tiền?

phuonganha

Tài xế mới

Bửa nay mình xin phân tích những thành phần nói chay ngày 12 tiếng (40 đơn) . Đạt mốc 2 thu nhập hơn 1 tr . Rồi cào phím chê bai người này ngượi nọ ko siêng năng này nọ.

Bây giờ tui tính trung bình 1 ngày tài xế thu nhập 1050k . – 250k tiền thưởng . Tức còn 800k . Nghĩa là với 40 đơn . 1 đơn thu nhập trung bình 20k => Tính luôn tiền App + phí nền tảng . LÀ khoản 25- 26k 1 đơn. Tầm trên 5km.

Với 1h ( 60 phút) tài xế hoàn thành 3 đơn . Tức 1 đơn chỉ gồm 20 phút ( tôi nghĩ với 20 phút cũng rất khó mà khả thi với hơn 5km + đón trả khách). Chở khách chạy tốc độ bàn thờ à. Có khách chịu khách ko nhé.

Như vậy App tài xế phải bấm hoàn thành là nổ . Ngoại trừ ưu tiện số 1 . Còn phải ưu tiên cả đoạn đường . Q1-Bình Thạnh . Q1- Gò Vấp . Q1-Q7 … LÀ phải trả về Q1 . Nếu ra xa hơn khách đâu mà nổ liền cho tài xế . Rồi tài xế có chạy cao điểm không .

Cho dù như vậy cũng phải là 13 tiếng . Rồi tài xế có ăn cơm ko . Có đi tiểu ko . Bèo lắm cũng phải 13 tiếng 30 phút .

Với những điều nêu trên . Rỏ ràng với 13 tiếng 30 phút (nếu có kẹt xe giờ cao điểm – có sự cố thì chắc 14-15 hay 16 tiếng ) . Chỉ có thể khả thi với App cực ngon . Đừng ở đó phán xét anh em làm biếng này nọ .

Còn 1 trường hợp nửa là anh chạy 2 tài . Vì vậy tốt nhất đừng lên đây xạo nhé.

Câu trả lời tốt nhất
1 tuần chạy Gojek của mình và mình cũng chia sẽ thời gian chạy của mình luôn do nhiều anh em nói mình để tiền nay mua thuốc.
Buổi sáng 6h mình mở máy chạy tới 9h sau đó ăn uống và nghĩ tí.Tiếp tục chạy tới 1h và sau đó ăn trưa tới 1h và nghĩ ngơi ngủ một giấc tới 2h30-3h. Sau đó tiếp tục mở máy và chạy tới trể nhất là 20h30 và kết thúc về ăn uống và nghĩ ngơi trừ thứ 7 và chủ nhật ra.

Như vậy mình chạy khoảng 11 - 13 tiếng mỗi ngày và đây là doanh thu của mình, doanh thu tùy thuộc vào thời gian anh em chạy nhưng điều kiện là phải có cuốc xe...anh em mà không có cuốc thì cũng không đạt được mức doanh thu này đâu.
Không có cuốc xe thì phải chịu khó chạy đi đến những điểm có cuốc, nhiều khách để đón...mình chỉ chạy bike không chạy food...

hoanhanh

Tài xế Đồng
24 đơn mới lấy đc móc 1 10 tiếng chạy mún thăm hai đùm chứng dái đích chai như đích khỉ vậy có mấy a chạy như chạy show 40 đơn móc 2 12 tiếng thu nhập 1 triếu mấy ko bít có ko chứ tui thấy chua lè

kunamoi

Tài xế mới
Bạn hay thật mình thì thế này Nhung 1 ngày chạy nhiều 1 ngày ít.. ai chửi kệ họ mình chạy kiếm tiền thôi...dưới đây là doanh thu mình chạy 1 ngày nhưng mà là 20 tiếng.
Tính ra thời gian làm việc như dân văn phòng là 2 ngày rưỡi nhé chứ không phải là 1 ngày đâu nên thu nhập không thể so sánh với người làm 1 ngày 8 tiếng được.

ngocnamhan

Tài xế mới
1 tuần chạy Gojek của mình và mình cũng chia sẽ thời gian chạy của mình luôn do nhiều anh em nói mình để tiền nay mua thuốc.
Buổi sáng 6h mình mở máy chạy tới 9h sau đó ăn uống và nghĩ tí.Tiếp tục chạy tới 1h và sau đó ăn trưa tới 1h và nghĩ ngơi ngủ một giấc tới 2h30-3h. Sau đó tiếp tục mở máy và chạy tới trể nhất là 20h30 và kết thúc về ăn uống và nghĩ ngơi trừ thứ 7 và chủ nhật ra.

Như vậy mình chạy khoảng 11 - 13 tiếng mỗi ngày và đây là doanh thu của mình, doanh thu tùy thuộc vào thời gian anh em chạy nhưng điều kiện là phải có cuốc xe...anh em mà không có cuốc thì cũng không đạt được mức doanh thu này đâu.
Không có cuốc xe thì phải chịu khó chạy đi đến những điểm có cuốc, nhiều khách để đón...mình chỉ chạy bike không chạy food.

Câu trả lời tốt nhất