Chạy Gojek 1 ngày được thu nhập tối đa bao nhiêu tiền?

phuonganha

Tài xế mới

Bửa nay mình xin phân tích những thành phần nói chay ngày 12 tiếng (40 đơn) . Đạt mốc 2 thu nhập hơn 1 tr . Rồi cào phím chê bai người này ngượi nọ ko siêng năng này nọ.

Bây giờ tui tính trung bình 1 ngày tài xế thu nhập 1050k . – 250k tiền thưởng . Tức còn 800k . Nghĩa là với 40 đơn . 1 đơn thu nhập trung bình 20k => Tính luôn tiền App + phí nền tảng . LÀ khoản 25- 26k 1 đơn. Tầm trên 5km.

Với 1h ( 60 phút) tài xế hoàn thành 3 đơn . Tức 1 đơn chỉ gồm 20 phút ( tôi nghĩ với 20 phút cũng rất khó mà khả thi với hơn 5km + đón trả khách). Chở khách chạy tốc độ bàn thờ à. Có khách chịu khách ko nhé.

Như vậy App tài xế phải bấm hoàn thành là nổ . Ngoại trừ ưu tiện số 1 . Còn phải ưu tiên cả đoạn đường . Q1-Bình Thạnh . Q1- Gò Vấp . Q1-Q7 … LÀ phải trả về Q1 . Nếu ra xa hơn khách đâu mà nổ liền cho tài xế . Rồi tài xế có chạy cao điểm không .

Cho dù như vậy cũng phải là 13 tiếng . Rồi tài xế có ăn cơm ko . Có đi tiểu ko . Bèo lắm cũng phải 13 tiếng 30 phút .

Với những điều nêu trên . Rỏ ràng với 13 tiếng 30 phút (nếu có kẹt xe giờ cao điểm – có sự cố thì chắc 14-15 hay 16 tiếng ) . Chỉ có thể khả thi với App cực ngon . Đừng ở đó phán xét anh em làm biếng này nọ .

Còn 1 trường hợp nửa là anh chạy 2 tài . Vì vậy tốt nhất đừng lên đây xạo nhé.

Câu trả lời tốt nhất
1 tuần chạy Gojek của mình và mình cũng chia sẽ thời gian chạy của mình luôn do nhiều anh em nói mình để tiền nay mua thuốc.
Buổi sáng 6h mình mở máy chạy tới 9h sau đó ăn uống và nghĩ tí.Tiếp tục chạy tới 1h và sau đó ăn trưa tới 1h và nghĩ ngơi ngủ một giấc tới 2h30-3h. Sau đó tiếp tục mở máy và chạy tới trể nhất là 20h30 và kết thúc về ăn uống và nghĩ ngơi trừ thứ 7 và chủ nhật ra.

Như vậy mình chạy khoảng 11 - 13 tiếng mỗi ngày và đây là doanh thu của mình, doanh thu tùy thuộc vào thời gian anh em chạy nhưng điều kiện là phải có cuốc xe...anh em mà không có cuốc thì cũng không đạt được mức doanh thu này đâu.
Không có cuốc xe thì phải chịu khó chạy đi đến những điểm có cuốc, nhiều khách để đón...mình chỉ chạy bike không chạy food...

phuongthanh

Tài xế mới
Nếu thu nhập 1 triệu thì phải 14,15 tiếng.hên lắm mới kết nối vào đường thoáng thoáng mới 12 tiếng thôi.

anhtaizai

Tài xế mới
Bạn cần phải nó cho có lý . Bạn quăng hình lên rồi nói vậy . Ai biết bạn có chạy 2 tài ko . 1 ngày bạn chạy 15, 16 tiếng tui tin . Nhưng 12 tiếng , và ngày nào cũng thế là ko thể .

vancuong

Tài xế mới
với 12 tiếng , mốc 2 1 tr cũng ko thể bạn nhé dù 1 tuần 2 ,3 lần .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Thực sự với mốc 2 mà hơn 1 tr. Thì tài phải chạy 14 - 15 tiếng. Còn đa số chỉ tầm trên 800k. Tôi nói thiệt tôi biết các app khoe khoang trên 1 tr là app 2 tài.

tongdanghuy

Tài xế mới
Hoàng Tuấn nếu ông chạy 1 ngày 15, 16 tiếng tôi ko nói ông . Tôi chỉ nói những thằng xạo ch* lên đây khoe chạy 12 tiếng mốc 2 được 1 tr . rồi dạy đời người khác ko siêng năng này nọ .

cuchien

Tài xế mới
Hoàng Tuấn bớt xạo ***, người ta phân tích hợp lý rồi nhóc, theo ảnh chủ thớt đăng là 40 cuốc mà nói chạy 12 tiếng có cái *** tao tin 12 tiếng, để tao tính cho mày nghe
1 tiếng = 60p
60p × 12 = 720p
720p ÷ 40 cuốc xe = 18p
Đụ mẹ mày mỗi cuốc xe 18p cái ***, mày đéo tính thời gian đón khách, kẹt xe, chờ đèn đỏ, thời gian chờ nổ cuốc, ăn ỉa đái hả. ng* còn lên đây phản biện xạo ***

hoanhanh

Tài xế Đồng
40 đơn 1tr2, vị chi mỗi đơn lãi 30k, suy ra trung bình mỗi chuyến 40k=10km, 12 tiếng mỗi 1h 3 cuốc 10km à. Hok hợp lý lắm đâu

dechoat

Tài xế mới
Nói chung cũng từng chạy thế này mấy lần rồi! Không phải 12 tiếng mà hơn rất nhiều! Hôm đó nó cho nổ liên tục nên ham chạy đến khuya về người mệt rã rời hôm sau k dậy sớm nổi! Chạy vậy chỉ tổ hại mình thôi! Khuyên câc bác chạy nên có mục tiêu kế hoạch rõ ràng, chi tiêu hợp lý! Chứ chạy thì hùng hục thu nhập thì thấy lúc nào cũng 800-1tr mà cuối tháng chả thấy tiền đâu!

ngocnamhan

Tài xế mới
Áp víp thả nổ điều thì 1 ngày chạy ít nhất 16tiếng tổng cộng 280km đến 300km ngày mới thu nhập hơn 1triệu nhé.chỉ có từng trãi mới hiểu sự thật như nào thôi.tôi đã thử 1 lần 4h sáng ra xe 11h đêm về thu nhập 1tr3 và ngĩ luôn ngày hôm sao vì đúi.cho nên khuyên ae tx.chạy thu nhập ngày 5..6x là về dc rồi chạy lâu ngày dài tháng ko phải chạy ngày 1 bữa

bebikene

Tài xế mới
Mình tính cho nghe. 1tr2÷14(tiếng)= 86k
Vậy trung bình 1 tiếng nó thu nhập 86k
Với giá hiện tại tính cho 3.5k trên 1km đi. Tính dư ra đó
Thì 86÷3.5= 24.5 kilomet( vậy 1 giờ phải chạy 24.5 cây số)
Vậy tốc độ trung bình phải đạt là 24.5 ÷ 60phút =40.8km/1 giờ.
Trừ thời gian đón khách chờ khách .có cái lol ấy mà 1tr2 . bố cái loại xl

thangtruong

Tài xế mới
bạn ơi 12h đêm ra xe chạy tới gần 4h sáng ngủ ,rồi 6h sáng chạy đến 9h sáng rồi ngủ, rồi 11h tới 1h ngủ,4h chạy đủ điểm rồi ngủ! Cứ thử chúc bạn may mắn ? chắc chắn đc 1tr mà app bike với send nha

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

minhanh

Tài xế mới
Yên tâm nhận diện khuôn mặt sẽ dập nát đám xl và đám chạy 2 tài...t nào tự tin nói 40d chạy trong vòng 12h thì xách cái app ra đây cá với ông nội tụi m đây nếu đúng 12h 40d thì ông nội m cho chúng m 2c k dc thì ông nội chúng m lấy chúng m 1,500,000 thôi...sũa mạnh lên mấy ccho t coi thử nhận diện khuôn mặt này xong còn dc mấy t chạy ??????

longakm

Tài xế mới
6h sáng mình ra xe chạy tới 23h 59 phút ko đủ mốc 2 được hơn 900k nhưng không còn sức hôm sau nghỉ không chạy nổi

tongdanghuy

Tài xế mới
Thu nhập 1 ngày có thể đạt 1 triệu n hưng anh em phải đánh đổi chạy từ sáng đến gần khuya, 7h sáng ra xe 11h30 khuya về tới nhà...liệu anh em có thể chạy liên tục được mấy hôm.
Thu nhập cao nhưng thời gian anh em bỏ ra là 16 tiếng 1 ngày như vậy bằng ngta làm 2 ngày, tiền này tính theo giờ nó cũng không cao gì cả chua kể dầm mua dãi nắng.

minhanh

Tài xế mới
64 điểm là đúng 23h15, có khi 68_72,5diem là trên 23h tức trào máu hong, các bác nghĩ có nên năm chỏng cẳn chờ nó ko , chờ cho trào máu hong