Chạy GHTK ngày 200 đơn có thật không anh em?

hoanhanh

Tài xế Đồng
Hôm qua em có đi xin việc bên giao hàng tiết kiệm (ghtk), các anh trong nghề cho em hỏi vài câu được không ạ?. Anh em chạy GHTK có thu nhập ổn không ạ? phỏng vấn thì bảo 1 sản phẩm là đc 4k, ngày có người giao gần 200 đơn có tháng 20tr . Mấy anh làm lâu cho em xin ý kiến với ạ . Em thấy tiền xăng xe , đt , ăn ún bảo tự túc mà ko biết một ngày giao đc nhiêu đơn và đủ sống ko ạ?

hoanhanh

Tài xế Đồng
Lũ lợn phỏng vấn người mới lúc nào chả đưa cái to nhất, cao nhất ra để khè. Dễ đéo gì cầm 200 đơn khách nó xếp hàng sẵn chờ lấy cho mình. Gọi muốn nổ máy ko thèm nghe, chửi nhau mấy ngày nó mới chịu lòi 30k tiền ship ra, gặp đủ loại khách óc ch* súc vật, shop khốn nạn lừa đảo đầy ra chứ ở đấy mà 20tr

kunamoi

Tài xế mới
Vãi cả nồi ngày 200 đơn đó là cách đáy vài năm bồ ơi , còn bây giờ thì.....bọn phỏng vấn điêu vãi ra vì nó có biết thực tế ra sao đáu

lamthanhsung

Tài xế mới
Có ngừi đc 20tr mà cả nước mới đc 1 người b cố gắng làm người thứ 2 nha ?, đùa tí thôi cv nào bắt đầu cũng khó khăn mà mấy b đừng tát nước vào mặt b í chứ , như mình bán hàng giờ người ta hỏi mỗi ngày kiếm đc bn thì tloi tự tin 1,2triêu nhưg có ai bt đc 2,3 năm trước đến cơm hộp còn k đủ tiền ăn đủ ngày 2 bữa mà 1 hộp phải chia đôi, cố gắng thôi .

ngoclinh

Tài xế Đồng
1sp 4k: đúng
Ngày có thể chạy 200đ: có thể nhưng rất hiếm
Lương có thể đến 20tr: cũng có khả năng nhưng rất khó đạt dk