Chạy GHTK ngày 200 đơn có thật không anh em?

hoanhanh

Tài xế Đồng
Hôm qua em có đi xin việc bên giao hàng tiết kiệm (ghtk), các anh trong nghề cho em hỏi vài câu được không ạ?. Anh em chạy GHTK có thu nhập ổn không ạ? phỏng vấn thì bảo 1 sản phẩm là đc 4k, ngày có người giao gần 200 đơn có tháng 20tr . Mấy anh làm lâu cho em xin ý kiến với ạ . Em thấy tiền xăng xe , đt , ăn ún bảo tự túc mà ko biết một ngày giao đc nhiêu đơn và đủ sống ko ạ?

vantran

Tài xế mới
Duy Nguyễn 2tr4 là tiền thưởng theo điểm thôi hả anh , em nghe bảo thưởng theo ký gì đó với lại thưởng theo tỉ lệ giao thành công theo % nữa thì sao vậy anh

lantran

Tài xế mới
Ko có chuyện 1 cod mà đi 200 đơn đâu khi hàng bị tồn lém thôi 2 nhấm 1 ngày chở nổi 200 đơn ko đã hihi mình thì thua nếu ngày 200 đơn trừ khu vực cty thôi nhưng ghtk luôn tạm thời ổn nhé thời gian đâu thơi khó khăn

tunganhle

Tài xế mới
Bi Móm đang làm mà. A giờ thì mỗi tháng 10tr thì bị trừ 10% lương vô thuế thu nhập cá nhân. Trừ hêt đi dư 5tr e

bebikene

Tài xế mới
Part tối. Khu vực 4. Tính trung bình cả tiền ăn theo đơn. Tiền hỗ trợ số lượng giao thành công. Cộng thù lao vùng thì tính ra trung bình nó vào cở 9.3 -10k/1 đơn
Chạy từ 6h tối đến 9h hoặc 9h30 tối
Còn ban ngày thì chưa chạy nên k nắm rõ lắm
Chạy tầm 30 đơn buổi tối là cũng được từ 270k đến 300 tùy theo cân nặng đơn.
Xăng xe điện thoại tự túc hết

weboyvn

Tài xế mới
Bi Móm 2tr4 đó ví là lương cơ bản đó. Giao được 80% số đơn hàng trong ca bắn thì đc thưởng 10% số đơn giao đc. Ví dụ lấy 100 đơn giao đc 80 đơn thì được 10% là 8 đơn. 85% là 16 đơn, 90% là 24 đơn, 95% là 32 đơn

nguyenhoanga

Tài xế mới
Siêu cao thủ ngày 100đ đến 130đ , trung bình 60đ 70đ thôi ạ , còn tùy khách tùy thời tiết , phụ thuộc nhiều cái bé kèm theo nữa

thuyngoc

Tài xế mới
Bi Móm làm ở thành phố hay huyện. Nói chung là cứ 4k 1 đơn. Rồi có lương theo điểm nữa. Ví dụ cả tháng giao đc 1k2 đơn đi làm đủ phiên thì đc 2tr4

hoanhanh

Tài xế Đồng
Hậu Ngọc Võ nchung thì phải tháy cv nó phù hợp với mình hay k hãy làm bạn ah.
Cv nào cũng vậy thôi.
Tôi thì ban ngày cũng có cv rồi. Chạy tối chỉ để kiếm thêm thu nhập thì dù đc ít hay nhiều vẫn là được.còn những bạn mà chỉ chủ chốt cv là chạy part tối thì nên suy nghĩ lại

ngoclinh

Tài xế Đồng
muốn kiếm tiền thì ai cũng phải bỏ công bỏ sức , còn muốn biết công việc đó kiếm đc bao nhiêu thì làm thử đi, chứ đi tham khảo làm gì, mỗi ng có mục tiêu riêng.
Làm nhiều ăn nhiều, làm ít thì ăn ít. Không làm thì nhịn ăn.

hoanhanh

Tài xế Đồng
200 đơn thì chỉ có thể ngồi ở đường bày hàng ra rồi gọi khách bạn nhé.
Chứ mà đi shipp thì Trung bình 1 đơn mấy 5,6 phút là ít.
1 tiếng được 10 đơn . Là hết cứt

tranthanhoi

Tài xế Đồng
Nếu xem công việc này là để mưu sinh thì mình trải nghiệm chứ đừng có nghe bất cứ ai nói gì về tiền lương rồi đâm ra ảo tưởng,cứ làm từ từ rồi sẽ biết lương cao thì sẽ đánh đổi những thứ gì bạn nhé

minhanhtrantran

Tài xế mới
Thui mấy bố tuyển người nghe thì thơm. Vào tới nơi thì bốc mùi v*. ???? Bảo với tụi nó tụi m đừng có bốc phét. 200 đơn. Nhiều khi 4 người còn ko giao hết được 200 đơn 1 ngày ấy chứ. Gặp đủ thứ khách trên trời dưới đất lun chứ dễ đéo gì đâu