Chạy 06 tiếng chỉ được 02 đơn hàng T.T

ptvietan

Tài xế mới
Chào mọi người
Mình vừa mới chạy Goviet được 03 bữa.
02 ngày đầu cày cũng được 18d nên rất thích chạy.
Nhưng không biết chủ nhật hôm nay ra sao nữa, xuất phát từ 9h sáng ở Thủ Đức, nhận được 02 cuốc chạy tới bán đảo Thanh Đa và ngã tư Gò Mây tới 10h30. Xong là im re tới chiều không có cuốc nào, dù mình đã đi dài xuống Âu Cơ, bến xe miền tây rồi vòng về bệnh viện Chợ Rẫy, bên xe miền Đông, Thủ Đức suốt từ 10h đến 15h mà không có cuốc nào nữa
Trong khi điện thoại vẫn lướt web ầm ầm, apps kiểm tra thường xuyên mà không gián đoạn.
Không hiểu lý do vì sau, rất mong mọi người giúp đỡ

AlexLai

Tài xế Đồng
Đang bị khóa ẩn ấy mà. Mình gặp hoài luôn, ko phải tài xe nào cũng bị. Bạn nt qua sdtt mình đi

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Thường mà lâu không nhận được cuốc xe nên tắt app mở lại cho chắc bác, nhiều anh em cũng gặp trường hợp tương tự

Khang Tran

Tài xế Đồng
Khả năng là nó khóa cuốc ẩn đó bác, hôm qua 6h sáng tới 7h30 cao điểm nó ko nổ cho em 1 cuốc dù tắt app mở lại nhiều lần cuối cùng xóa cài lại thì nó nổ cho 2 cuốc ảo tới nơi gọi khách khóa máy. bình thường giờ đó cũng phải nổ ít nhất 2 3 cuốc mà éo hiểu sao, chỗ e chay là khúc ntt q7 dân đông vc chứ éo phải ở hốc bò tó vắng dân cư đâu mà nó vậy.

phamleanh

Tài xế Đồng
Với chính sách thưởng mới (03/10), chắc chắn anh em goviet sẽ giảm đi một nửa, chuyển sang các app khác..