Chào ae trên diễn đàn, mình là thành viên mới, mong được giao lưu và chia sẻ!

ThongRongTucTac

Tài xế Đồng
Cuộc sống này luôn tạo nên những điều kiện và công việc khác nhau gắn theo lý tưởng và hoàn cảnh của mỗi cá nhân, nó đáp ứng theo xoay chuyển của xã hội, chỉ có thể thuận theo hoàn cảnh và phát huy công việc hiện tại cho tốt thì mới tạo nên được cuộc sống tốt hơn , không tự cao cũng đừng than vãn, nó luôn đem lại tiêu cực! Cá nhân mình cho rằng như vậy!
Nói về phần tài xế goviet thì mình có mấy quan điểm cá nhân như sau:
Anh em đã là tài xế chạy xe thì phải hưởng đồng công đáp ứng, rõ ràng anh em không phải nhà công nghệ , đầu tư hay dân buôn, nên bỏ công sức ra thì phải đáp ứng ứng được tương , Tôi luôn hiểu và nghĩ rằng phía goviet luôn muốn anh em có thu nhập cao, vì đấy cũng là thu nhập của họ, vấn đề ở chỗ họ chưa thấu hiểu mong mỏi thu nhập và sự vất vả của là đối tác, họ luôn thu hút và phát triển khách hàng nhưng lại không chú ý phát triển tài xế mà còn thu nhỏ đồng công vốn đã thấp của anh em, trong khi đó tôi nói thẳng trên đây luôn là anh em tài xế hầu hết đều hoàn cảnh chẳng khá khẩm gì, mỗi người mỗi cuộc sống khó khăn riêng họ, ngày xưa gọi là phu xe đó, giờ thì gọi là tài xế, còn các anh em cứ bảo thu nhập tiền triệu nghe ngon lắm, lao vào mà húp, loi nhoi ngoài đường cả ngày, về hai lỗ mũi đen khói xe và bụi đường, cột sống thì giống như bị tra tấn, chưa kể rủi ro va quệt tai nạn thường trực kè kè, nên tóm gọn lại là việc gì cũng phải có cố gắng và nỗ lực, hãy góp ý xây dựng và chia sẻ trong công việc, bạn không chia sẻ không ai biết bạn thế nào, dù là quan điểm nào, chia sẻ nào cũng đều muốn đi đến một cuộc sống, một cộng đồng tốt đẹp hơn !
anh em trên diễn đàn giao vthaa Zalo facebook với mình, rất hân hạnh ! vv
Chúc các bác luôn thành công